Cầu MB - cầu kép 48s / 99% | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Mới hôm trc nó về 16 kép lệch xong và hn nó cũng về sát kép lẽ nào hn lại về tiếp

Dàn 48s nuôi tuần cũng khoai lắm , nếu mà lọc đc những con khan ra thì ok hơn

Mình biết nói đến kép chắc chắn sẽ làm 1 số ae buồn , nhưng có cầu hay có dấu hiệu báo mà không chia sẻ cho ae thì thật có lỗi với chính mình và các ae,, thật ra tôi không hề thích chơi kép bằng nhưng hôm nay mình sẽ chia sẻ dấu hiệu báo kép mà chưa ai chia sẻ.. tỷ lệ về luôn ngày hôm sau là 98% - 99% ,, nhưng kép ở đây không phải chỉ là kép = đâu nhé , đó là 48s kép ( kép bằng-kép âm-kép lệch và sát kép ) DẤU HIỆU ĐÓ LÀ CÁC AE THẤY KẾT QUẢ NGÀY NÀO RA KHI CON HÀNG TRỤC HOẶC CON HÀNG ĐƠN VỊ CỦA GIẢI ĐẶC BIỆT TRÙNG VỚI CON HÀNG TRỤC VÀ CON HÀNG ĐƠN VỊ CỦA GIẢI 7.4 TỨC LÀ CON LÔ CUỐI CỦA G7 ( trùng số cùng hàng trục hoặc cùng hàng đơn vị ) ngày hôm sau ae phang kép luôn và ngay cho mình nhé, hôm qua 12/7/2020 hàng đơn vị trùng con số 0 .. để tự tin ae có thể tự tets để chơi.. MỌI CẦU KÈO CHỈ ĐỂ THAM KHẢO,, TRÙNG MÁU THÌ QUẤT-KHÔNG TRÙNG , KHÔNG KẾT -DỪNG LẠI Ở MỨC ĐỘ THAM KHẢO NHÉ AE
View attachment 45074
Mai có vào nữa k ạ.

Góp vui đối vs những anh rm theo kép

chia sẻ thêm cho ae 1 cầu đi khá ok ,, tuần này là bộ 11 ( 4s=11,66,16,61) ace lấy tất các số giải 1 của ngày thứ 2 cộng lại ra bao nhiêu thì lấy bộ đó chơi trong tuần, cầu đang chạy bon bon

Dàn 48s nuôi tuần cũng khoai lắm , nếu mà lọc đc những con khan ra thì ok hơn
đúng rồi người ae ,, mình hôm nay vẫn vào tiếp ,, chơi nguyên kép bằng thì sợ đồng nó giam , còn chơi kép 48s thì không sợ thua- người ae lấy các số g1 ngày thừ 2 cộng lại được kết quả bao nhiêu chơi bộ đó trong tuần,, tuần này có 4+3+9=16 bộ có 4 số ,, 11,66,16,61

Moi 99% co ma. Mai lam lai
VẠN SỰ TÙY DUYÊN THÔI AE AH , NHIỀU LÚC ĐEN KHÔNG NÊN XEM NHIỀU CẦU KÈO QUÁ RỄ LOẠN,, MẤT PHƯƠNG HƯỚNG ,, TẬP CHUNG VÀO 1 CẦU NHIỀU SỐ , TỶ LỆ NỔ CAO ĐỂ THEO,, DÀN 48S GỒM KÉP,, AE DỰA 1,2 CẦU BÁO CHẠM CỨNG KHÁC ĐỂ RÚT GỌN DÀN 48S XUỐNG CHO GIẢM TẢI.. CHƠI CẢ TUẦN ĂN RỒI NGHỈ ,, KIẾM LƯƠNG THÁNG LẠI OK

Có 1lần đặc biệt 8888x thì đến ngày thứ 8 ra kép 66
Và gần đây có 7777x thì nay là ngày thứ 8 liệu kép =ra hôm nay ko ta.
? đã nhắm đợi ngày hôm nay kép = 1hôm đây . một là đúng ngày hai là đểu chễ 1hôm còn ko ra thì thôi.
Vậy 00,55 quất nhỉ bác

anh em để ý bài viết của chú tiêu chia sẻ rất hay