Cầu MN - CẦU KHỈ MN THỨ 4 NGÀY 9/2/2022 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MN CẦU KHỈ MN THỨ 4 NGÀY 9/2/2022

Chúc ae miền nam may mắn nhé 161 sẽ đếm nháy thôi

Năm mới hoan hỉ ae ơi hợp cầu là có duyên đừng nói thế bác TUNG201N ơi

16 mà nó ra 26 đến tận 5 nháy. Còn TTĐ thì được trong lô có 81,68 (2 nháy),86

Sao bạn TUNG201N cứ vô cà khịa bác congly thế. Bác congly cứ soi bình thường nhé, mặc kệ đi

Congly2020 con ơi lô đề ngày ăn ngày gảy bình thường mai soi lại ở đời trời hại mới hư nào ai có hại cũng như phấn dồi ( lần đầu tin thấy người không được tốt) trên tập đoàn mà lộ liễu

Congly2020 con ơi lô đề ngày ăn ngày gảy bình thường mai soi lại ở đời trời hại mới hư nào ai có hại cũng như phấn dồi ( lần đầu tin thấy người không được tốt) trên tập đoàn mà lộ liễu
dạ, chuyển thành lô khung 2 ngày ạ, mai lấy lại thôi cô Hồng

Mấy lần mình vào theo TUNG201N đều trượt, nhưng mình vẫn lạc quan , cho nên TUNG201N đừng chê bai người khác, hãy vui vẻ đoàn kết , không nên chọc ngoáy người khác nữa, hãy tôn trọng diễn đàn đi nhé

Mai lấy lại lô bác ơi chứ nay chạm 3,8 chén 2 đài vẫn ngon ơ vẫn xanh

Hi vọng năm mới sẽ luôn rr cả 3 miền bác ạ , lạc quan có cầu trùng máu vả nát đồng luôn ấy chứ

Nay ttđ nó về hết lô bác ạ

Dù gì cũng phải cảm ơn bác từ năm ngoái đến năm nay luôn nhiệt tình chia sẻ cầu hay

Húp liên tục từ mùng 4 tết đến nay mới gãy là chuyện bình thường ae. Tôi vẫn ok với các con số Congly2020 chia sẻ. Bao giờ gãy 3 hôm liền thì mới đánh giá là vào dây đen ae ta lại ẩn mình chờ cơ hội cùng Congly phục thù. hihi

Chuyện vui: hôm nay tôi bám cả Ct Saigon999, Hihi, Dongpham86 cặp 585 cũng mất hút. Lô đề gãy là hiển nhiên sẽ xảy ra

Mai CT Congly lập hacktric Nam - Trung lại ok ngay thôi ae à

Bác congly cũng là người chứ thần thánh đâu mà ngày nào cũng trúng anh em động viên nhau mai lấy lại chứ đa nhau có lợi gì đâu