Cầu MB - CẦU LÔ ĂN THÔNG | Page 39 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Mai theo cầu nào đây anh có cầu nào chạy ko cho em theo với gãy cả 3 cầu rồi .em ko có pc ko theo dõi dc cầu chạy ntn gãy mấy hôm mới chạy lại vậy? anh trả lời giúp em với ạ .em xa bờ rồi.
Ae chơi là phải bình tĩnh nhé, nóng vội không được đâu. Tôi soi Cầu là chơi còn muốn ăn hơn cả ae nữa đấy

Vâng bác em lúc nào cũng phải chia vốn cho hợp bác ạ hôm nay tại ăn được mấy triệu tài xỉu nên hơi máu mỡ nó dán nó thôi em ko bị âm vốn
Chơi Bet ít thôi phải hết sức tỉnh táo và ăn NON, THAM là CHẾT. Sợ nhất ae nào máu ăn thua và nôn nóng sẽ CHÁY ACC

Chơi Bet ít thôi phải hết sức tỉnh táo và ăn NON, THAM là CHẾT. Sợ nhất ae nào máu ăn thua và nôn nóng sẽ CHÁY ACC
Em chỉ 3 tay được thua cũng nghỉ bác ah
Mỗi ngày em chỉ chơi vậy sáng nạp 3tr vào đánh đủ 3 tay em nghỉ ko chơi với máy lâu đc bác ạ

A trùm chơi HN và Tài Xỉu nhưng ít khi chơi quá 10 tay, nất thời gian và đau đầu lắm. Để Vốn chơi Lô Đề thôi ae nhé, kiếm thêm thôi chơi ăn thua không ổn đâu
E máu nóng lên là bay acc cả trăm triệu mấy lần rồi CT à. nay k dám vào nữa. đổi mk rồi. Tiếc là cái BET nó k xóa đc TK

Đính chính voi ai hôm nay thua đường cầu lô bất bại là cầu đó đã ăn thông 21/24 ngày rồi các ae nhé 1 tháng có 29/30 ngày thì ai theo cũng hiểu vì sao nó có đc tên gọi đó..... riêng mình theo cầu này ngày nào an hay thua mình đều ghi vào note trên dt

Chào ace.
Kể từ ngày mai tôi sẽ không đăng Cầu lên trang 1 và cũng không chia sẻ trang cá nhân nữa.
Chỉ chia sẻ bài và Cầu tại đây để ace tham khảo và chơi, mấy ngày nay khi thấy DĐ chia sẻ 1 số bài và Cầu mà lâu nay ace đang chơi ổn định thấy có dấu hiệu không còn may mắn nữa.
Ace chúng ta chắc đều biết nhiều người chơi về Chạm đề Bộ đề hoặc Số đề nào nhiều hoặc Lô cũng vậy, chắc chắn ngày đó sẽ không NỔ.
Để đề phòng các trường hợp đều có thể xảy ra, tôi khuyên ace tham khảo kỹ lại Cầu, chơi nhỏ lại và thật kết hãy chơi nhé.
Ổn định và Đỏ lại chúng ta có Vốn tốt mọi việc trở nên nhẹ nhàng và dễ dàng hơn nhiều nhé.
Chúc ace luôn may mắn và rực rỡ!

MB: 28/10/20
BTL: 93
STL: 56-65
GHÉP XIÊN: 56-65, 39-93
HẾT SỨC NHẸ NHÀNG ĐỂ ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ace luôn may mắn và rực rỡ?????
68110
68111

Chào ace.
Kể từ ngày mai tôi sẽ không đăng Cầu lên trang 1 và cũng không chia sẻ trang cá nhân nữa.
Chỉ chia sẻ bài và Cầu tại đây để ace tham khảo và chơi, mấy ngày nay khi thấy DĐ chia sẻ 1 số bài và Cầu mà lâu nay ace đang chơi ổn định thấy có dấu hiệu không còn may mắn nữa.
Ace chúng ta chắc đều biết nhiều người chơi về Chạm đề Bộ đề hoặc Số đề nào nhiều hoặc Lô cũng vậy, chắc chắn ngày đó sẽ không NỔ.
Để đề phòng các trường hợp đều có thể xảy ra, tôi khuyên ace tham khảo kỹ lại Cầu, chơi nhỏ lại và thật kết hãy chơi nhé.
Ổn định và Đỏ lại chúng ta có Vốn tốt mọi việc trở nên nhẹ nhàng và dễ dàng hơn nhiều nhé.
cảm ơn đại tướng ạ

Chào ace.
A cứ lên cầu mới bình thường đi a ai nói gì thì bỏ ngoài tầm mắt đi a đường cầu lô bất bại thì e có thừa sự tin tưởng để theo a đến khi diễn đàn ngưng thi thôi còn a có đừong cầu kèo mới a lên cho ae tham khảo trùng máu thì chiến đỏ ăn đen chịu vậy cho khỏi lăn tăn nhé chủ tịch