Cầu MB - CẦU LÔ ĂN THÔNG | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cứ đều tay theo đại tướng . Vui cùng vui buồn cùng buồn , ngon thì có thịt có rượu , không ăn được thì còn có rau ?

Anh theo chú cũng đc mấy ngày rồi.từ khi gặp con 919,010.rồi cả đường cầu thông đến tận hôm qua.mong sao vẫn thông và thông sang cầu mới.chúc các bạn và SÀI GÒN 999 ngày nghỉ vui vẻ ho.thân

Cứ đều tay theo đại tướng . Vui cùng vui buồn cùng buồn , ngon thì có thịt có rượu , không ăn được thì còn có rau ?
Cảm ơn ae động viên, tôi ngồi chung mâm với ae có gì dùng lấy. Tôi là đầu bếp việc chế biến khỏi lo chỉ cần may mắn có Xèng đi chợ sẽ có rượu thịt???

Cảm ơn ae động viên, tôi ngồi chung mâm với ae có gì dùng lấy. Tôi là đầu bếp việc chế biến khỏi lo chỉ cần may mắn có Xèng đi chợ sẽ có rượu thịt???
Bác đã lên thực đơn sẵn ae chỉ việc đơi chén . Nhiều cầu kèo vào loạn , cầu nào đang ăn thì vào tiếp gãy thì đổi cầu .

Anh theo chú cũng đc mấy ngày rồi.từ khi gặp con 919,010.rồi cả đường cầu thông đến tận hôm qua.mong sao vẫn thông và thông sang cầu mới.chúc các bạn và SÀI GÒN 999 ngày nghỉ vui vẻ ho.thân
Chúc ae may mắn và rực rỡ, tôi luôn bám sát Cầu và sẽ kịp thời chỉnh lý để phù hợp mỗi ngày. Tự tin làm cho ta chiến thắng chính bản thân mình và mọi kẻ thù.

Chào ace
Hôm nay chúng ta chỉ ăn Lô 65 = 1/3 chưa được rực rỡ.
Ngày mai chúng ta vẫn chơi Cầu ăn Lô cặp 65 và chơi thêm Cầu mới.
Chúc ace may mắn và rực rỡ nhé!
View attachment 66966
Mình cảm ơn Đại Tướng đã dành thời gian nghiên cứu cho anh chị em chiếc phao để bám về bờ.