Cầu MB - CẦU LÔ ĂN THÔNG | Page 21 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
MB: 26/10/20
Chào ace
MỜI ACE NGẮM CẦU RỒI XƠI CHO NÓNG NHÉ.
TIỆC ĐÃ LÀM XONG VÀ DỌN SẴN RỒI.
CHÚC ACE TUẦN MỚI NHIỀU SỨC KHỎE, MAY MẮN VÀ CÙNG TÔI HÚP THÔNG RỰC RỠ: ĐOÀNG ĐOÀNG ĐOÀNG!
View attachment 67539
Cam on anh nhieu ,nay em an lo 94.
Cau ngay mai dep.cho em xin anh cap lo 373 ,btl,37.

Quá rr luôn ạ.em làm 3 nháy lô.2 nháy 3D lô.1 x2. Nhưng em chơi nhỏ lắm ạ.cảm ơn sài gon 999.tiêos tục phát huy cầu kèo mới bền khỏe cho anh em vào bờ hết đi.

MB: 26/10/20
Chào ace
MỜI ACE NGẮM CẦU RỒI XƠI CHO NÓNG NHÉ.
TIỆC ĐÃ LÀM XONG VÀ DỌN SẴN RỒI.
CHÚC ACE TUẦN MỚI NHIỀU SỨC KHỎE, MAY MẮN VÀ CÙNG TÔI HÚP THÔNG RỰC RỠ: ĐOÀNG ĐOÀNG ĐOÀNG!
View attachment 67539
Chúc mừng Đại tướng nhé, nay tôi cũng rất kết cặp 484/494 mà nhìn lô tốp sợ quá đánh liều sang cặp51/71 hóa ra lại may, mai tôi cũng kết cặp 292.Cảm ơn Đại tướng đã chơ ae thêm niềm tin vào những con số.vì cũngU70 nên mắt mũi kém viết bằng ĐT nó lâu tay chân chậm chạp có gì chưa đúng mong đt bỏ qua.

Chúc mừng Đại tướng nhé, nay tôi cũng rất kết cặp 484/494 mà nhìn lô tốp sợ quá đánh liều sang cặp51/71 hóa ra lại may, mai tôi cũng kết cặp 292.Cảm ơn Đại tướng đã chơ ae thêm niềm tin vào những con số.vì cũngU70 nên mắt mũi kém viết bằng ĐT nó lâu tay chân chậm chạp có gì chưa đúng mong đt bỏ qua.
Cảm ơn bác nhé, chúc bác luôn may mắn và rực rỡ ạ

3

7 của bác quá đẹp luôn mai e ghép 3 con xiên của a nay đánh 84-30-94 mà ea 48 đau quá
Chơi xiên phải đủ cặp và ít nhất từ 2 đến 4 cặp, chơi lô 3 hoặc 4 lô để giữ vốn và có lời nhé, chúc e may mắn

Trước chỉ vì vào xem top mà sợ ko dán đánh con mình theo cầu mà chết nên giờ tỉnh ngộ rồi ko xem top cứ theo cầu mà phang theo tôn chỉ Đỏ ăn tất :) P/s: cảm ơn anh Saigon hôm nay em lại làm 3 nháy lô với xiên 2

Trước chỉ vì vào xem top mà sợ ko dán đánh con mình theo cầu mà chết nên giờ tỉnh ngộ rồi ko xem top cứ theo cầu mà phang theo tôn chỉ Đỏ ăn tất :) P/s: cảm ơn anh Saigon hôm nay em lại làm 3 nháy lô với xiên 2
Chúc mừng e nhé, chúc e luôn may mắn