Cầu MB - Cầu lô bạch thủ cách nhật đang ăn thông,mời ae cùng chén | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu lô bạch thủ cách nhật đang ăn thông,mời ae cùng chén

thành thật cám ơn cầu lô này của chủ top,mình theo ăn đc 68-60 qua tiep đc 67 cầu cho cầu thông .đang loạn số gặp đc cầu của mình. xin chúc chủ top sức khoẻ, may mắn. thaks you.

thành thật cám ơn cầu lô này của chủ top,mình theo ăn đc 68-60 qua tiep đc 67 cầu cho cầu thông .đang loạn số gặp đc cầu của mình. xin chúc chủ top sức khoẻ, may mắn. thaks you.
Chúc mừng b,mong b và ace sớm về bờ đón tết cùng gđ nha

Con 78 này là m bắt lô bệt nha k fai cầu m đã chia sẻ đâu,cầu m chia sẻ dạo hay ăn cả cặp nên ae đánh cả cặp cho ngon
theo cầu này của người ae mà hôm nào cũng chỉ đánh duy nhất 1 con, cảm giác nổ bt sướng thật. hôm qua nhòm 76 lên top nên tôi phang mỗi con 67. cảm ơn cầu đẹp của ae chia sẻ

Ngày 21/01
Btl: 19
Ttl: 91,89,98
Xq: 191,898,383
Ae k kết những cặp trên có thể tk cặp 282 bt 28
ĐB: m chơi kép đến cuối tuần,mỗi ngày 3 bộ kép khác nhau theo cầu chạm bất bại của m,đánh nhỏ thắng lớn là kim chỉ nam của m.ae trùng kết cùng chung chí hướng thì theo nha,chúc ace 1 ngày đại thắng
Kết: b00,11,44

Ngày 21/01
Btl: 19
Ttl: 91,89,98
Xq: 191,898,383
Ae k kết những cặp trên có thể tk cặp 282 bt 28
ĐB: m chơi kép đến cuối tuần,mỗi ngày 3 bộ kép khác nhau theo cầu chạm bất bại của m,đánh nhỏ thắng lớn là kim chỉ nam của m.ae trùng kết cùng chung chí hướng thì theo nha,chúc ace 1 ngày đại thắng
Kết: b00,11,44
Qua mình cũng 989 ko về, nay đánh lại phát xem sao