Cầu MB - Cầu lô bạch thủ U50 để lại ngày1-6 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Cầu lô bạch thủ U50 để lại ngày1-6

tathan

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
204
Điểm
143
Xu
10,000Xu
Mình xin phép chia sẻ lại cầu lô bạch thủ của một chú tầm 50t. trc chia sẻ cũng lâu nay mình mới nhớ ra,khi nào giải đb có dạng cặp song sinh kiểu như 83834 hôm nay ngày mai phang bạch thủ lô 81,nay 81 về rồi ,chắc thì lót 18.mong là cầu gia truyền của chú vẫn cây thông.mình chỉ có ảnh chụp lại.ae rảnh test thử,cầu hiếm nên tìm hơi lâu.đầu tháng rực rỡ.
38216

Đính kèm

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
mình xin phép chia sẻ lại cầu lô bạch thủ của một chú tầm 50t. trc chia sẻ cũng lâu nay mình mới nhớ ra,khi nào giải đb có dạng cặp song sinh kiểu như 83834 hôm nay ngày mai phang bạch thủ lô 81,nay 81 về rồi ,chắc thì lót 18.mong là cầu gia truyền của chú vẫn cây thông.mình chỉ có ảnh chụp lại.ae rảnh test thử,cầu hiếm nên tìm hơi lâu.đầu tháng rực rỡ
Đọc cs của ông ấy nói " nếu ra kép " thì bỏ mà 83 kép lệch rồi

Theo m nghĩ nuôi k3n chắc cú hơn cảm ơn b chia sẻ

vậy là khi nào ra 3838. Hoạc 8383 thì mới đánhb81 à bạn.
Thế nó ra song sinh kiểu 9393 thì đánh số nào vậy bạn

mình xin phép chia sẻ lại cầu lô bạch thủ của một chú tầm 50t. trc chia sẻ cũng lâu nay mình mới nhớ ra,khi nào giải đb có dạng cặp song sinh kiểu như 83834 hôm nay ngày mai phang bạch thủ lô 81,nay 81 về rồi ,chắc thì lót 18.mong là cầu gia truyền của chú vẫn cây thông.mình chỉ có ảnh chụp lại.ae rảnh test thử,cầu hiếm nên tìm hơi lâu.đầu tháng rực rỡ
Cảm ơn ng ae.

bạn đọc kỹ cái ảnh mình chia sẻ ý,nhìn thì hơi loãng nhưng hiểu cái là thông liền,mình giải thic ko rõ bằng chú ý dc,hi
93 là mình giải thích cho bạn kia hiểu thôi bạn. chứ mình đọc là hiểu mà

Theo như hình ảnh chia sẻ thì lấy con 7 "để lf hàng chục" chứ ko phải lấy thêm con 7 ở hàng chục.
đúng rồi đấy,cầu kèo mà dc gọi là huyền thoại chắc phải có lý do (ăn to)hi

Minh vua tet lai thi 17/4/2019 gđb 61619 gãy ko za lo 67 .còn lai thi ổn .