Cầu MB - Cầu lô Bạch thủ | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
cảm ơn người ae nhé tôi ăn lô 95 ngon quá, cơ bản tét cầu đang thông, nay con 55 cũng khá ok, mặc dù nó ra ba ngày rồi ae lót 00 nữa là ok

Nhắc nhở anh em thôi, có gì mà chửi thế...số còn tùy duyên nữa. Thì bạn cứ chờ sau 18h30 rồi chửi mình đâu muộn.
cầu kèo ae lên cung chỉ để chia sẻ, ae thích thì vào tiền , còn không thì lướt, sao cứ phải nói với nhau nặng lời thế nhỉ

bố mấy con lợn , ngon thì lên cầu xem nào
Mày không chửi sau 18h30 hả ku...vậy giờ thằng nào âm binh. Số thì muôn màu muôn vẻ, duyên hợp thì số đến, như là thần thánh mà chửi, mày cần thì bố mày cho hằng ngày 3 con số...tức vì bị mày chửi âm binh, mới trả lời thôi

Mày không chửi sau 18h30 hả ku...vậy giờ thằng nào âm binh. Số thì muôn màu muôn vẻ, duyên hợp thì số đến, như là thần thánh mà chửi, mày cần thì bố mày cho hằng ngày 3 con số...tức vì bị mày chửi âm binh, mới trả lời thôi
Tao có vào 55 đâu hahah tạo đâu có ngu trung sĩ mà k bt ăn nói

thế lúc ăn s chúng mày k vào chửi

Tao có vào 55 đâu hahah tạo đâu có ngu trung sĩ mà k bt ăn nói
Ông này ko vào mà cho số lên làm gì . Cầu đẹp kết thì đua lên . Chứ lên rbk thiếu lõ gì cầu . Con nào chả có cầu :))