Cầu MB - CẦU LÔ BẤT BẠI TRỞ LẠI.... | Page 12 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Tớ thấy bạn chốt lô khung cũng ổn sao ko nuôi nó, cứ đánh theo ng ta hết làm gì để toang. Tớ cũng theo nhưng theo các bạn đỏ đấy ở phần lô khung thấy ổn hơn.
Do lập trường ko vung vàng lo khung minh van choi ma ko tự tin voi con số của mình chốt nên choi nhỏ, đời nó vậy mà

Bạn định bán nhà ah mà chơi 2 ngày mất 5000d. Tôi ngày 3 con x30d thôi.
Nhà ngân hàng cầm rồi lấy đâu nua ma bán , thua tha quá vào dien đang ma theo cao thu nao thua cao thu do, theo cao thu phan bảo kung thua dài, số nhọ thật chứ jio đi trốn nợ

Do lập trường ko vung vàng lo khung minh van choi ma ko tự tin voi con số của mình chốt nên choi nhỏ, đời nó vậy mà
Bạn chốt số xong còn đề phải nổ mà nổ to Làm tớ cứ tưởng bạn chắc chắn đánh to số mình trước., mình thích cặp 686 lắm mà đang sợ nay bị giam vì nhiều người đánh. Nên chắc lót them 676. Bạn chốt lô khung cap gì rồi? To theo 161 2 hôm nay, mai ko biết bỏ nó có về không.

Bạn chốt số xong còn đề phải nổ mà nổ to Làm tớ cứ tưởng bạn chắc chắn đánh to số mình trước., mình thích cặp 686 lắm mà đang sợ nay bị giam vì nhiều người đánh. Nên chắc lót them 676. Bạn chốt lô khung cap gì rồi? To theo 161 2 hôm nay, mai ko biết bỏ nó có về không.
Hôm nay ăn duoc 686-67 moi con 300₫ mat cáp 393 500₫ kung coi nhu hoà, mai 161 đẹp dung bỏ vao Ok nếu ket vao them 959 ghép xiên