Cầu MB - Cầu lô chạy ngày miền bắc | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu lô chạy ngày miền bắc

TAICHANH

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
737
Điểm
273
Xu
8,000Xu
Mình cũng đc ăn mấy ngày ở cái cầu này rồi . mình tét về những ngày trước nữa thì ăn cũng tương đối đều .ae tét trước khi chơi nhé.ae lấy con hàng chục nghìn ở giải db giữ nguyên gép với con đv giải db giải nhất lấy cả bóng của nó nữa ta đc cặp lô chơi cho ngày mai . ngày mai ta sẽ có cặp 80,85.cầu chơi ngày thôi nhé ae . chúc ae may mắn

Mình cũng đc ăn mấy ngày ở cái cầu này rồi . mình tét về những ngày trước nữa thì ăn cũng tương đối đều .ae tét trước khi chơi nhé.ae lấy con hàng chục nghìn ở giải db giữ nguyên gép với con đv giải db giải nhất lấy cả bóng của nó nữa ta đc cặp lô chơi cho ngày mai . ngày mai ta sẽ có cặp 80,85.cầu chơi ngày thôi nhé ae . chúc ae may mắn
chúc ae rực rỡ

Cầu hay quá, ăn dài mà toàn hai nháy

Nếu như cầu chạy đẹp như tuần trước
Kết quả ngày thứ 2
Mai ta có cầu btd
Kép lệch 272
Và btl 171
Mai nổ mình sẽ đưa minh họa cho ae thăm khảo
Win80% chúc ct và ae may mắn sk hp❤❤❤❤❤❤

Nếu như cầu chạy đẹp như tuần trước
Kết quả ngày thứ 2
Mai ta có cầu btd
Kép lệch 272
Và btl 171
Mai nổ mình sẽ đưa minh họa cho ae thăm khảo
Win80% chúc ct và ae may mắn sk hp❤❤❤❤❤❤
Mai mình cũng đang rất kết chạm 2.7.chuc bạn may mắn

Bác có quả cầu ngon thế bây giờ e mới thấy mai bắt đầu e vào xem thế nào cám ơn bác

Hôm nay mới xem được hy vọng còn chạy cho mọi người cùng chơi @