Cầu MB - Cầu lô chưa biết thua là gì | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu lô chưa biết thua là gì

anhxuan89

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
824
Điểm
73
Xu
10,000Xu
12904
ae ghép cầu kien trì mà theo . Tôi chơi cầu này đã gần về bờ rồi..ae đánh với tỉ lệ nhân đôi tiền khi xịt. Ăn là quay về mức ban đầu..ko nên tham lam.. chúc ae một ngày rực lửa . Nếu hay cho e 1 like

Đính kèm

View attachment 12904ae ghép cầu kien trì mà theo . Tôi chơi cầu này đã gần về bờ rồi..ae đánh với tỉ lệ nhân đôi tiền khi xịt. Ăn là quay về mức ban đầu..ko nên tham lam.. chúc ae một ngày rực lửa . Nếu hay cho e 1 like
Bác cse thì fai rõ chứ?khung mấy ngày cầu chạy đc bao lâu rồi?

Ae lấy 2 ghép với 6 ta đc btl 26 , đánh lót luôn con lô 69 Cho ngày hôm sau.!
Cầu này đánh ngày một, không nuôi khung.
Cứ dựa theo kết quả hàng ngày ra con gì đánh con đấy,hôm nay xịt mai đánh cặp khác chão tiền lên.!
Cầu này thường xịt 1-2 ngày xog lại ăn 2-3 ngày xong lại xịt.!!
Nếu hw ăn đc 26 rồi thì hôm nay theo bảng này ta có btl 12 lót 24. Nhưng vào tiền bé.!!
Có phải cầu thế k chủ thớt

Chúc ae rr.!

View attachment 12904ae ghép cầu kien trì mà theo . Tôi chơi cầu này đã gần về bờ rồi..ae đánh với tỉ lệ nhân đôi tiền khi xịt. Ăn là quay về mức ban đầu..ko nên tham lam.. chúc ae một ngày rực lửa . Nếu hay cho e 1 like
Cách bắt này mình xem trên
Cách bắt này mình xem rồi trên youtube của kênh độc cô cầu bại....

Chắc bác ngoài ý buồn, rủ ae tôi ra cho vui chứ gì.

Cầu này trên Youtube cs lâu rồi vẫn toang nhé.

Có nghĩa là ngày nào cũng theo cầu này hả bác .thường mấy ngày thì gẫy và mấy ngày chạy thông .e đang xa bờ đây cảm giác chắc bác hiểu mong bác chỉ bảo giúp đỡ anh em !

Có nghĩa là ngày nào cũng theo cầu này hả bác .thường mấy ngày thì gẫy và mấy ngày chạy thông .e đang xa bờ đây cảm giác chắc bác hiểu mong bác chỉ bảo giúp đỡ anh em !
Chơi phải đầu tư, ngoài tiền ra thì phải có thời gian. Bất kể ai đưa cầu lên mình cũng tự kiểm tra lại trong vòng 200 đến 300 ngày. Tự mình kiểm tra thì đánh tự tin hơn.

Mình có cầu mới tìm ra khung 1 ngày mak ko biết chia sẻ thế nào .Chia sẻ bậy bạ adm khoá nick thì chết đói??

Ae lấy 2 ghép với 6 ta đc btl 26 , đánh lót luôn con lô 69 Cho ngày hôm sau.!
Cầu này đánh ngày một, không nuôi khung.
Cứ dựa theo kết quả hàng ngày ra con gì đánh con đấy,hôm nay xịt mai đánh cặp khác chão tiền lên.!
Cầu này thường xịt 1-2 ngày xog lại ăn 2-3 ngày xong lại xịt.!!
Nếu hw ăn đc 26 rồi thì hôm nay theo bảng này ta có btl 12 lót 24. Nhưng vào tiền bé.!!
Có phải cầu thế k chủ thớt

Chúc ae rr.!
Đúng rồi bạn trai