Cầu MB - Cầu lô đã ăn 6 tuần vào thứ 7 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Hề nhô.
Chào cả nhà, lần này em sẽ lại mang tới 1 đường cầu chơi vào thứ 7 đã ăn 6 tuần hơn. Chỉ chơi cho thứ 7 nha. Chơi ngày khác cũng được nhưng không đều,
Vẫn là cộng thôi. Nhìn ảnh cho em
View attachment 85962

2 + 9 + 75 = 86
68 86 chơi cho ngày mai
Chúc cả nhà đại thắng !!!
75 là mặc định.
Tuyệt vời ạ

cầu bạn này mình để ý từ lâu có rất nhiều cầu hay, nhưng có 1 đợt vừa rồi mình theo, cứ chia sẻ cầu nào là cầu đó gãy nên hơi rén :( nay cũng vào đọc từ sáng và soi lại nhưng cũng k dám theo, chúc mừng ae ai theo được nhé

Xổ xong r mới bik thật muộn màng ? Nay theo các cao thủ lại bay nóc

Hề nhô.
Chào cả nhà, lần này em sẽ lại mang tới 1 đường cầu chơi vào thứ 7 đã ăn 6 tuần hơn. Chỉ chơi cho thứ 7 nha. Chơi ngày khác cũng được nhưng không đều,
View attachment 85962

2 + 9 + 75 = 86
68 86 chơi cho ngày mai
75 là mặc định.
E cảm ơn chị ạ

Hề nhô.
View attachment 85962

2 + 9 + 75 = 86
68 86 chơi cho ngày mai
75 là mặc định.
Bạn còn nhớ cầu đề khi đầu vào kaf 85 không vậy

Happy New Year 2021
Đầu tiên, rất cám ơn bạn đã chia sẽ 1 cầu rất hay.
mình đã chạy thử cầu từ tháng 05/2020. Kết quá thu được là
1/. Tuần đầu tiên của tháng thông thường là “thua” (chỉ trong tháng 12/2020 là chuẩn nhất, chạy đều cả 4 tuần).
2/. 4 tuần trong tháng chỉ trúng 2/4 (tầm rơi vào tuần thứ 2 và thứ 4).
Lưu ý nhỏ của cá nhân mình là: đây là giai đoạn giao nhau giữa 20&21 nên ACE nào theo cầu tỷ lệ cược nhỏ thôi nhé.
Chúc mọi người rực rỡ
Cảm ơn bạn cầu rất hay

Mong b pubic cho a e thêm các cầu chơi các ngày t2.3.4.5.6 đi cho đủ bộ