Cầu MN - Cầu Lô Đề Xổ số miền Nam ngày 18/9/2022 - Giải mã số học | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MN Cầu Lô Đề Xổ số miền Nam ngày 18/9/2022 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ADMIN 

Administrator
Thành viên BQT
Điểm cảm xúc
453,907
Điểm
123
Xu
2,673,031Xu

Cầu Lô + Đề miền Nam ngày 18/09/2022

Đây là topic chia sẻ Cầu lô + Đề miền nam dành cho tất cả thành viên diễn đàn..
Tất cả các cầu kèo chia sẻ trong ngày của thành viên, cao thủ sẽ được bình luận tại đây

- Ae thành viên vào tham khảo có thể like + thả tym cho các bài viết cầu kèo mình yêu thích.
- Ae có thể trao đổi, giao lưu trò chuyện, gửi những lời chúc may mắn để động viên các cao thủ soi cầu.

- Ae có cách chơi, phương pháp chơi hiệu quả có thể chia sẻ tại đây.

Chúc tất cả ae nhiều may mắn và nổ lô nổ đề rực rỡ

Mới thương Miền Nam một tý mà Miền Nam Chẳng ăn dc gì cả quá buồn 😢 rồi sẽ có một ngày nào ấy tớ sẽ húp 5càng lô đề được 1tỷ cho xem hiii, acE tham khảo cầu lô 3c đài tiền giag nhé 💰💰💵 Ace khôg hiểu cứ vs

Đính kèm

Mới thương Miền Nam một tý mà Miền Nam Chẳng ăn dc gì cả quá buồn 😢 rồi sẽ có một ngày nào ấy tớ sẽ húp 5càng lô đề được 1tỷ cho xem hiii, acE tham khảo cầu lô 3c đài tiền giag nhé 💰💰💵 Ace khôg hiểu cứ vs
3 càng lô 078, 079, 178, 179 à bạn

Chưa hiểu hom nay TG so gì thiếu ta oi

Tớ xl ace làm 3c đề mà nó về mền trung mất buồn nay tớ lm 3c lô theo cầu lần trước về 294 mong lần này về cho acE về bờ thần tốc....khả năng tớ chỉ lm đc tới đó thôi ....
Cảm ơn Dung 122 mình trúng đc 0897 , 897 đc 1 ngàn cảm ơn bạn nhiều nhiều

Thiếu tá cho con 3c rỏ cho tụi e nhờ với thiếu tá
Đúng rồi DUNG cho ae vho rõ ràng 1 tý ae tham khảo chứ cứ như bạn nhiều lúc ko hiểu bắt càng 0.1.thôi .ăn thua ko oán trách chỉ tham khảo ai thích thì nhích thôi ,cám ơn bạn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.