Cầu MT - Cầu Lô Đề Xổ số miền Trung ngày 04/12/2022 - Giải mã số học | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MT Cầu Lô Đề Xổ số miền Trung ngày 04/12/2022 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ADMIN 

Administrator
Thành viên BQT
Điểm cảm xúc
456,045
Điểm
123
Xu
2,679,725Xu

Cầu Lô + Đề miền Trung ngày 04/12/2022

Đây là topic chia sẻ Cầu lô + Đề miền Trung dành cho tất cả thành viên diễn đàn..
Tất cả các cầu kèo chia sẻ trong ngày của thành viên, cao thủ sẽ được bình luận tại đây

- Ae thành viên vào tham khảo có thể like + thả tym cho các bài viết cầu kèo mình yêu thích.
- Ae có thể trao đổi, giao lưu trò chuyện, gửi những lời chúc may mắn để động viên các cao thủ soi cầu.

- Ae có cách chơi, phương pháp chơi hiệu quả có thể chia sẻ tại đây.

Chúc tất cả ae nhiều may mắn và nổ lô nổ đề rực rỡ

CẦU STL XSMT NGÀY 04/12
Đánh cho cả 3 đài ae nhé

LINK BÁT CHỐT DỰ ĐOÁN:

Mình vào nói lại để cho những thành phần thiếu hiểu biết như @TON11NU05Y@JUIE123456 nghe cho đầu bớt đất đi!
Các ae lên cầu kèo ở đây đã vào diễn đàn thì ko vì tiền mà vì muốn giúp người,
cái cần là cái có văn hoá và ý thức biết trân trọng người soi cầu cầu, chứ ko phải vào xem xong bỏ đi, lại còn yêu cầu này nọ nghe rất chối! Hàng trăm người vào xem mà nhìn qua tất cả các ae lên cầu như @DATNGUYEN @TRONGHAI @nhatminh98 chỉ có vài cái like của 1 số người có văn hoá, còn lại đa số xem xong rồi chạy, lúc ko ăn thì kêu ca này nọ, lúc ăn thì im ỉm ko ý kiến, cái gì cũng phải có đi có lại còn kiểu xem chùa thế thì nghỉ đi nhé!

Mình vào nói lại để cho những thành phần thiếu hiểu biết như @TON11NU05Y@JUIE123456 nghe cho đầu bớt đất đi!
cái cần là cái có văn hoá và ý thức biết trân trọng người soi cầu cầu, chứ ko phải vào xem xong bỏ đi, lại còn yêu cầu này nọ nghe rất chối! Hàng trăm người vào xem mà nhìn qua tất cả các ae lên cầu như @DATNGUYEN @TRONGHAI @nhatminh98 chỉ có vài cái like của 1 số người có văn hoá, còn lại đa số xem xong rồi chạy, lúc ko ăn thì kêu ca này nọ, lúc ăn thì im ỉm ko ý kiến, cái gì cũng phải có đi có lại còn kiểu xem chùa thế thì nghỉ đi nhé!
Diễn đàn gmsh thành lập khá lâu rồi những thành phần này kia bác để ý làm gì nhiều có tâm ắt có tầm mà bác

A đừng nói day . A e vào day đều xa bờ mới vào a ak . E xem e vẫn lai bình thường mà cũng chưa từng thua mà nói này nọ . Máy chủ tịch chua sẻ cầu rất cảm ơn . Chứ ko phải mà xem chùa hay nói gì hết nha a

Sao bạn phải hóng nặng lời với nhau thế. Có ai bắt nhau phải lên cầu mỗi ngày, mỗi miền đâu. Tự cá nhân thích thì đưa lên, cùng là người có tk diễn đàn ko ai cấm ai có quyền xem, các bạn đưa số lên tốt thì người ta mới yêu và like cho. Ngược lại người ta nhỡ có tham khảo mà thua đương nhiên người ta cũng lơ đi là tốt hơn là nói lại cho. Đến cao thủ chốt trong các bát chốt ko tốt ng ta cũng không cần qua tâm huống chi vài đường vẽ cho có lệ hàng ngày mà thôi. Được ăn không ai nỡ phụ lòng đâu bạn à!

Sao bạn phải hóng nặng lời với nhau thế. Có ai bắt nhau phải lên cầu mỗi ngày, mỗi miền đâu. Tự cá nhân thích thì đưa lên, cùng là người có tk diễn đàn ko ai cấm ai có quyền xem, các bạn đưa số lên tốt thì người ta mới yêu và like cho. Ngược lại người ta nhỡ có tham khảo mà thua đương nhiên người ta cũng lơ đi là tốt hơn là nói lại cho. Đến cao thủ chốt trong các bát chốt ko tốt ng ta cũng không cần qua tâm huống chi vài đường vẽ cho có lệ hàng ngày mà thôi. Được ăn không ai nỡ phụ lòng đâu bạn à!
A nói quá hay ạ,,thiết nghĩ cha ai yêu cầu bác pai lên để ae xem chùa đâu ạ,con số nó tùy thuộc vao may mắn và cầu kèo hay,,nếu bác sợ họ xem chùa thi bác giữ mà dòng họ bác chơi ạ thân gởi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.