Cầu MB - CẦU LO GIẢI 7 TIẾP TỤC ĂN THÔNG | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Mình mới vào diễn đàn có mấy hôm thôi, ban chia sẻ bao giờ mình ko biết, cầu Lô G7 này là minh tu tìm ra,,cầu chạy rất mượt từ bữa chia sẻ tới nay 3ngay 5nhay 56,62,19,92,72...mình muốn ae cùng kiếm tiền... Nhưng rất buồn khi bạn hỏi vậy. Mình còn cầu STL,BTL chạy rất thong và bền mình định chia sẽ nhưng chắc mình ko chia sẽ nữa vì có tới hàng triệu người chốt số biết đâu mình đưa lên lại trùng cầu với ai đó thì dính vào câu ban hỏi thì quá uổng phí công sức. Hôm nay mình cùng ae chia sẽ 1ngày nữa, từ mai mình ko chia sẽ cầu kèo nữa đâu... THẬT ĐÁNG BUỒN, đem chén cơm của mình cho ae cùng ăn mà còn nhận lời tồi tệ như thế.
Theo mn nghĩ! Bạn có tâm thì cứ chia sẻ cho ae, vì cầu kèo của ai đưa lên ae theo về bờ thì ae sẽ chỉ biết người đó thôi, còn vc trùng hay trc đó có ko qtrong! Ae xa bờ chỉ luôn muốn kiếm cái phao an toàn và chắc chắn nhất để về đất liền thôi!!!

danh vay ty le loi ít wa
Tùy theo túi tiền ban ạ !vốn lớn thì lời nhiều ,cầu chạy rất bền nếu lấy ngày có 2,3 nhay bù vào ngày gãy thì hầu như ngày nào cũng có ăn ,ban kiểm từ đâu năm đến giờ bạn sẽ rõ... Đâu có cầu nào bền vậy mà nó dễ bắt ko cần suy nghĩ, ĐB xổ xông là có số đánh cho hôm sau đi chơi thoải mái ko cần thiết phải soi cầu, khi cầu gãy thì đi chơi hoặc làm gì đó đến khi chạy gấp tiền lên lấy lại tiền thua hôm trước

Tùy theo túi tiền ban ạ !vốn lớn thì lời nhiều ,cầu chạy rất bền nếu lấy ngày có 2,3 nhay bù vào ngày gãy thì hầu như ngày nào cũng có ăn ,ban kiểm từ đâu năm đến giờ bạn sẽ rõ... Đâu có cầu nào bền vậy mà nó dễ bắt ko cần suy nghĩ, ĐB xổ xông là có số đánh cho hôm sau đi chơi thoải mái ko cần thiết phải soi cầu, khi cầu gãy thì đi chơi hoặc làm gì đó đến khi chạy gấp tiền lên lấy lại tiền thua hôm trước
Bạn thử thông kê để so sánh cách chơi STL,BTL,LÔ KHUNG,XIÊN 2, XIÊN 3 DAN ĐỀ .VV....bạn sẽ rõ tỉ lệ. Theo tôi chơi lô đề phải nhờ vào dài ngày để kiếm lãi ,chứ bụt một cái hết vốn là tiêu luôn .ĐỪNG VỘI BẠN NHÉ!!!

Ban.chi.minh.cah.choi.gai.bay.cho.nao.trang.voi.xi.cam.on
Bạn vào bài viết của mình NICKCHOI20 mình chia sẽ rõ ràng lắm mà, mình có hứa HD ae chơi G7 có lãi ,nhưng còn những bình luận ko hay mình ko muốn làm nữa mong bạn thông cảm cho mình nhé

Cầu như nào vậy ạ ?
Bạn vào bài viết của mình NICKCHOI20 mình chia sẽ rõ ràng lắm mà, mình có hứa HD ae chơi G7 có lãi ,nhưng còn những bình luận ko hay mình ko muốn làm nữa mong bạn thông cảm cho mình nhé
Co.nguoi.nay.nguoi.kia..ban.a.neu.ban.hieu.thi.binh.luan.ke.no.chu.no.ko.hieu.thi.binh.luan.hay.tranh.cai.de.duoc.di.