27 Lô Bet - CẦU LÔ HUYỀN THOẠI - VŨ NGUYỄN . CHIA SẺ ANH EM CẦU TAM GIÁC STL KHUNG NUÔI ANH EM 3 TAY | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

27 Lô Bet CẦU LÔ HUYỀN THOẠI - VŨ NGUYỄN . CHIA SẺ ANH EM CẦU TAM GIÁC STL KHUNG NUÔI ANH EM 3 TAY

VUNGUYEN68

Thượng Tướng
VIP Member
Điểm cảm xúc
15,972
Điểm
173
Xu
10,000Xu
CÁCH NHÌN CẦU :
+) ANH EM LẤY TÂM CỦA GIẢI ĐẶC BIỆT ( CON GIỮA GIẢI ĐB ) GHÉP VỚI CON ĐẦU ĐÍT CỦA GIẢI 6 RA CẶP STL
VÍ DỤ : TÂM GIẢI ĐẶC BIỆT LÀ 6 - CON ĐẦU GIẢI 6 LÀ 8 - CON CUỐI GIẢI 6 LÀ 3 : GHÉP STL 68 63

HÌNH MINH HỌA :

Đính kèm

CÁCH NHÌN CẦU :
+) ANH EM LẤY TÂM CỦA GIẢI ĐẶC BIỆT ( CON GIỮA GIẢI ĐB ) GHÉP VỚI CON ĐẦU ĐÍT CỦA GIẢI 6 RA CẶP STL
VÍ DỤ : TÂM GIẢI ĐẶC BIỆT LÀ 6 - CON ĐẦU GIẢI 6 LÀ 8 - CON CUỐI GIẢI 6 LÀ 3 : GHÉP STL 68 63

HÌNH MINH HỌA :
Cầu này của bác hihi củng có chia sẻ roi .nhung mình nạp 3 củ vào chơi lại còn cái nịt bạn ạ

cầu nét quá anh , chịu khó chia sẻ thêm cầu cho anh em anh nhé

CÁCH NHÌN CẦU :

HÌNH MINH HỌA :
Cảm ơn bác chia sẻ

Hôm qua tôi vừa toi cầu này đi 20 củ rất lạ là ngồi hóng thấy ra,phang vào là tịt lại chạy đều đánh 1đ nổ tưng bừng đánh 30 /50 oảnh luân.
Ku soi kính điển lắm nạp vào bao nhiêu chết bấy nhiêu ae có chơi đánh bé thôi ko lại giống như tôi buần ko dám nói

Hôm qua tôi vừa toi cầu này đi 20 củ rất lạ là ngồi hóng thấy ra,phang vào là tịt lại chạy đều đánh 1đ nổ tưng bừng đánh 30 /50 oảnh luân.
Ku soi kính điển lắm nạp vào bao nhiêu chết bấy nhiêu ae có chơi đánh bé thôi ko lại giống như tôi buần ko dám nói
Vào tiền nhiều nó biết hết đấy nó ăn hết thà đánh mấy điểm nhỏ lẻ lên mấy trăm một triệu nghỉ có tiền cf ngon rìu