Cầu MB - CẦU LÔ K3NG 99% | Page 11 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB CẦU LÔ K3NG 99%

Trùng cầu khung của 2ct phong vân.chúc ae thắng lợi m tin 454 khung 2n sẽ nổ

Cầu cũng đơn giản thôi ae. Lấy tổng tất cả các số gđb sẽ được 1 số. Rồi lại lấy tổng của 2 số đó sẽ đc 1 số nữa ghép lại thành cặp stl.
Vd ngày 02/03 Gdb là 87462 ta sẽ có : 8+7+4+6+2=27 ta lấy 7 hàng đơn vị được 1 số.
Tiếp theo lấy 2+7=9 là được số thứ 2 ta sẽ có stl 797.
Các ngày khác ae tự test nhé
Bác giải thích hợp lý. Chắc cầu là vậy rồi

Em cảm ơn anh ạ, lôi 3d đề ghép stl đc không anh ơi.
Bắt 3D lô không khó.minh bật mí cho bạn cách bắt như sau.vd bạn chơi 45-54 (bạn vào sổ KQ trả KQ 90 ngày gần đây sem con 45 hay đi với càng máy . chú ý sét 10 càng và chọn 4cang ra nhiều thì lấy.va cũng vậy với 54 cũng phải sét như vậy để tìm ra 4 càng lô để đánh . càng đi cùng 45 hoặc 54 có thể khắc nhau.) Mình hay bắt như vậy.nhung vào khung ngày cuối mình mới chơi

Bắt 3D lô không khó.minh bật mí cho bạn cách bắt như sau.vd bạn chơi 45-54 (bạn vào sổ KQ trả KQ 90 ngày gần đây sem con 45 hay đi với càng máy . chú ý sét 10 càng và chọn 4cang ra nhiều thì lấy.va cũng vậy với 54 cũng phải sét như vậy để tìm ra 4 càng lô để đánh . càng đi cùng 45 hoặc 54 có thể khắc nhau.) Mình hay bắt như vậy.nhung vào khung ngày cuối mình mới chơi
Em cảm ơn anh, em đã hiểu ạ

Cách lấy càng giống mình, nhưng mình tham hơn là lấy 3s càng thôi cho ít số, cảm ơn đã chia sẻ