Cầu MB - CẦU LÔ K3NG 99% | Page 12 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB CẦU LÔ K3NG 99%

Tiếp tục với đường cầu Kinh điển
L8 Ae tham khảo STL 454 k3ng 4-6/3
Theo một pp khác mình nghĩ mãi tỷ lệ win cao
bác cứ nên số ở đây cho ae ai duyên thì ăn đc còn ai k thích thì theo các cao thủ top các chủ tịch. k cần đưa cầu ra làm gì miên man lắm

Tiếp tục với đường cầu Kinh điển
L8 Ae tham khảo STL 454 k3ng 4-6/3
Theo một pp khác mình nghĩ mãi tỷ lệ win cao
Cảm ơn bro. Nay mới theo ngày đầu làm 3 nháy. Chúc bro đưa nhiều cầu hay cho ae DdGMSH

Trời ngon dử vậy chúc mừng nghe!??
Cẩn thận với cầu này bạn nhé. Bạn thử check lại tháng 8/2019 xem cầu này có đi ma cao không. Cầu gẫy cả tuần thì bạn biết bạn mất bao nhiêu tiền.
Còn mình thì nghĩ cầu này nên chơi theo kiểu khi đứt cầu thì đừng vào nên dừng đợi đến khi cầu nối lại ổn định. còn chơi theo kiểu 1-3-9 sẽ có ngày ra đảo.
trân trọng

Hqa e đc 300đ :)) e test kĩ cầu của chủ thớt + cầu ngày cũng có cặp 797 nên vào mỗi e 100k

Cẩn thận với cầu này bạn nhé. Bạn thử check lại tháng 8/2019 xem cầu này có đi ma cao không. Cầu gẫy cả tuần thì bạn biết bạn mất bao nhiêu tiền.
Còn mình thì nghĩ cầu này nên chơi theo kiểu khi đứt cầu thì đừng vào nên dừng đợi đến khi cầu nối lại ổn định. còn chơi theo kiểu 1-3-9 sẽ có ngày ra đảo.

E test tháng 2 gần nhất thôi, đang ăn thông thì theo, gẫy thì dừng a ạ. Vì e còn kết hợp với cầu ngày và cầu nuôi khung của e nữa

Bạn HN khỏe.ban có thể biết trước ngày Mai bạn chết không??? Bạn tet tháng 8-2019 gãy.vay hỏi bạn từ đó về trước và đến h . bạn làm được nhiều tỷ chưa??

Bạn không Theo không sao.tien trong túi bạn.ban có thể đầu tư bằng nhiều cách.nhung đừng làm ae phân tâm.ae chơi Theo mình mà thua chắc chắn mình ko vui.neu ae chơi được mình chúc mừng .

Bạn không Theo không sao.tien trong túi bạn.ban có thể đầu tư bằng nhiều cách.nhung đừng làm ae phân tâm.ae chơi Theo mình mà thua chắc chắn mình ko vui.neu ae chơi được mình chúc mừng .
Cầu càng của a cũng ngon nữa ? e thấy xổ số là vậy mà, cầu thông cầu gãy là bthuong, còn có hên xui nữa. E có đứa e, cứ động vào cầu nào là cầu đấy gãy, kỉ lục có 1 lần 6 cầu lô đang ăn thông, nó vào gãy luôn 5 ngày liền, sợ thật sự a ạ

trân trọng
cũng đến ạ ông. cầu đang ăn thì chơi thôi lại đi test tận 2019

Bạn ơi, hàng ngày bạn cứ lên số để cho anh chị em theo với nhé!

Hôm nay con gì bạn oi cs cho mọi người theo nhé

Thật ra mình chơi cầu này rất rất lâu rồi.tuyet đối ok.nhung sin phép mọi người.minh không nói rõ ra và mình chỉ post nên để ae tk.tuy mình ích kỷ một tý.nhung nó lại đem lại hiệu quả cho các bạn.minh nói rõ ra thì đồng nó cho sập cầu ngay.
Mình chơi hơn 6 tháng gãy có một khung.goi là cầu quanh năm.ngay nào là ra lại có cặp lô nuôi bố nhau
Bác cho e xin cách với ạ

Chia sẻ cầu lô theo kiểu 5 con số và cái hình chữ nhật màu đỏ, không một lời thuyết minh, úp mở như này thì không hữu ích gì. Có ai biết là cặp lô nào không vậy.
B ơi b vào sau thì nên đọc lại toàn bô cmt của mng, sẽ hiểu ngay, bg mng bắt đầu vào nuôi và ăn 797x3 hqa rồi b mới hỏi