Cầu MB - CẦU LÔ K3NG 99% | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU LÔ K3NG 99%

Cầu đưa lên mà không giải thích thì tốt nhất khỏi đưa. Ông bạn có thể chốt số bên bát chốt Tập Đoàn. Đã đưa cầu lên là phải nói rõ hoặc giải thích những gì anh em chưa hiểu. Tôi nghĩ các ông nên bỏ cái suy nghĩ là (chia sẻ cầu lô Đồng nó soi. Đó là suy nghĩ tiêu cực và quá vớ vẩn. Xổ số MB này là của nhà nước quay. Quy luật cầu kèo là có thật nhưng mỗi ngày có cả hàng tỉ cầu lô đề khắp tất cả các diễn đàn khác nhau chia sẻ...Đồng nào nó đi soi mấy cây cầu lô của các ông? ???
Rất đúng nguoiae

Bạn không Theo không sao.tien trong túi bạn.ban có thể đầu tư bằng nhiều cách.nhung đừng làm ae phân tâm.ae chơi Theo mình mà thua chắc chắn mình ko vui.neu ae chơi được mình chúc mừng .
Chuẩn bạn, cầu lô mà bố soi từ năm 2019 thì nó tay :p

Bạn không Theo không sao.tien trong túi bạn.ban có thể đầu tư bằng nhiều cách.nhung đừng làm ae phân tâm.ae chơi Theo mình mà thua chắc chắn mình ko vui.neu ae chơi được mình chúc mừng .
Vay nay là 454 hay 494 hả bạn? Cảm ơn bạn nhé!

Cầu chủ thớt đi đưa ra, mn tét ok hợp thì vào tiền, ko thì thôi tìm cao thủ khác, chứ câu này câu kia với chủ thớt làm gì. Người ta có lòng chia sẽ là cám ơn thôi!

Ko cần nói rõ cầu kèo chỏ cần nó nổ 2,3 nháy là ngon rồi

B ơi b vào sau thì nên đọc lại toàn bô cmt của mng, sẽ hiểu ngay, bg mng bắt đầu vào nuôi và ăn 797x3 hqa rồi b mới hỏi
Bạn đã có lòng chia sẻ thì theo quy định của DĐ có hình vẽ kèm theo thuyết minh. Bạn không xem các cao thủ trên DĐ chia sẻ rõ ràng minh bạch chứ không như bạn chia sẻ cụt lủn khiến nhiều người không hiểu hỏi nhiều. Bạn cũng nên xem lại cách chia sẻ của mình. Xin cảm ơn.

E vẫn đợi cầu nữa bác chưa cs.hóng bác

Cầu đẹp bác ạ.e xem từ hqua mà nay mới hiểu.cảm ơn b chia sẻ

Cầu chủ thớt đi đưa ra, mn tét ok hợp thì vào tiền, ko thì thôi tìm cao thủ khác, chứ câu này câu kia với chủ thớt làm gì. Người ta có lòng chia sẽ là cám ơn thôi!
Việc chơi hay không chơi là câu chuyện khác, câu chuyện quyền mỗi cá nhân. Vấn đề ở chỗ cầu kèo ở đây là con số nào kia bạn.

Bạn đã có lòng chia sẻ thì theo quy định của DĐ có hình vẽ kèm theo thuyết minh. Bạn không xem các cao thủ trên DĐ chia sẻ rõ ràng minh bạch chứ không như bạn chia sẻ cụt lủn khiến nhiều người không hiểu hỏi nhiều. Bạn cũng nên xem lại cách chia sẻ của mình. Xin cảm ơn.
Các bác cứ lắm chuyện, người ta có lòng rồi, tin thì theo, không tin thì tham khảo

E test tháng 2 gần nhất thôi, đang ăn thông thì theo, gẫy thì dừng a ạ. Vì e còn kết hợp với cầu ngày và cầu nuôi khung của e nữa
chuẩn đấy. mình chọn ra 2 cầu trong 3-4 đường cầu hàng ngày chơi. Cứ cầu nào gẫy thì chuyển sang cầu còn lại đảm bảo ngày chơi 4 con là vừa miếng. 4 con ăn 1 thua tý, 4 con ăn 2 là lời. đồng chập cho 3-4-5 nháy thì ấm áp.

Chào người ae nhé, rất hoan nghênh đã chia sẻ Cầu. Tuy nhiên ae giải thích cụ thể Cầu Lô hay Cầu Đề và mọi người không hiểu nên tôn trọng trả lời cho họ biết.
Cầu có thể ăn Thông suốt cũng có thể Gãy ngay khi mới chia sẻ, việc đó không quan trọng. Quan trọng hơn là đã có Tâm chia sẻ thì tất cả ae đều hiểu còn việc áp dụng hay không là Tùy Thích mỗi người.
Tôi thường chia sẻ Cầu và Dàn Đề cả 3 Miền suốt những năm qua để ace tham khảo thường vào từ đêm của ngày hôm trước, không có chuyện ĐỒNG SOI HAY ĐỒNG BẺ. Chẳng qua Cầu có CHUẨN HAY KHÔNG MÀ THÔI.
Chúc người ae có nhiều nhiệt huyết, nhiều đường Cầu hay để chia sẻ giúp mọi người cũng là giúp mình trưởng thành vươn lên, góp phần chung tay xây dựng DĐ lớn mạnh và tinh tế.
Chúc ace ngày mới an lành, may mắn và rực rỡ.
LỜI GÓP Ý CHÂN TÌNH, ĐOÀN KẾT VÀ PHÁT TRIỂN!
Nếu thực sự đồng soi cầu kèo của mọi người thì mình nghĩ sẽ không có 1 cao thủ hay chủ tịch CLB nào trúng BTD dc cả.Ngay cả việc hôm quua có CT ăn 4 nháy lô+BTD.Tại sao đồng không soi những cầu kèo như vậy

Vấn đề là trc khi hỏi thì b nên thử tìm hiểu đi đã, đầu tiên là đọc hết cmt đi đã. Topic này đến giai đoạn vào nuôi rồi mà bạn vẫn hỏi câu hỏi lớp vỡ lòng thì ai trả lời b nữa

chuẩn đấy. mình chọn ra 2 cầu trong 3-4 đường cầu hàng ngày chơi. Cứ cầu nào gẫy thì chuyển sang cầu còn lại đảm bảo ngày chơi 4 con là vừa miếng. 4 con ăn 1 thua tý, 4 con ăn 2 là lời. đồng chập cho 3-4-5 nháy thì ấm áp.
Bạn cho mình xin với

Chuc chu tich va a chi e may man.hom thu 3 ra dinh dang 5454 kieu ji cung an 454

Cầu này đẹp nhé mọi người có thể theo đc ạ. Cám ơn chủ top cs nhé. Hy vọng hn nổ 2 nháy. Bác nào ko kết thì tham khảo thôi đừng buông lời cay đắng làm anh em phân tâm. Bác nào có cầu đẹp thì cs cho mọi ngưòi nhé.^^