Cầu MB - CẦU LÔ K3NG 99% | Page 36 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB CẦU LÔ K3NG 99%

Bạn nên lên lô khung vào 1 chỗ thôi cho mọi người dễ tìm . Nhiều lô quá vốn lớn ăn ko đc bao nhiêu đâu. Mõi ngày lên 2 số nuôi cuốn chiếu thôi bạn nhé .

Bạn nên lên lô khung vào 1 chỗ thôi cho mọi người dễ tìm . Nhiều lô quá vốn lớn ăn ko đc bao nhiêu đâu. Mõi ngày lên 2 số nuôi cuốn chiếu thôi bạn nhé .
Cặp nào cũng ra một đường cầu thì 3 con là đúng còn gì. Ngay cả Mai ca 4 cặp 5 cặp kìa. Phong vũ 2 cặp cuốn chiếu kìa. Vào lâu rồi không nên ném đá

Mai duy nhất đánh 56,65,79,97,29,92 thôi phải ko b????
565 n3 797 n2 292 n1 yêu cặp nào thì bem. Chưa vào ngày nào thì nhặt 565 làm ngày 1 . Xem nó có ra ko. Cứ thấy người ta ngày 3 vào tiền ngày ba ko may gãy lại ném đá . Cái gì cũng gãy ko cái gì là 100%

565 n3 797 n2 292 n1 yêu cặp nào thì bem. Chưa vào ngày nào thì nhặt 565 làm ngày 1 . Xem nó có ra ko. Cứ thấy người ta ngày 3 vào tiền ngày ba ko may gãy lại ném đá . Cái gì cũng gãy ko cái gì là 100%
Dung vay ban ah minh rất thích cach nói chuyện cua ban bao người ko hiểu tiền trong tui minh mà ko có trách nhiễm toàn đi nem da

cặp 56 65 ngày 3 mà trúng ngay lô gan, dễ toang cặp này quá các bác, lỡ theo 2 ngày rồi, bây h không theo thì tiếc.

Số em nó đen thật sự . Em vào đụng toàn khung gãy. E đi toang rôi.huhu