Cầu MB - Cầu lô khung,bt + lô xiên chạy quanh năm | Page 40 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Lô đề lúc được lúc mất. Chủ tịch đã chia sẻ và luôn đồng hành cùng anh em. Đó mới là điều đáng quý. Ai tin tưởng thì theo. Sau cơn mưa trời lại sáng. Mai chúng ta sẽ lại rực rỡ thôi.
Củng mong giúp dc m.n củng như giúp dc chính mình

Tôi củng định nghỉ chốt cho ae tham khảo một vài hôm vừa đợi cầu ổn định vừa để tìm cầu mới cho anh ae xây dựng! Còn cầu này t vẫn chơi ae kết thấy vẫn là chỗ dựa củng cứ theo! Đừng nghĩ ngợi nhiều trong sự đam mê dc và mất này vì nó chỉ là cuộc chơi hãy xem nó là giải trí ! Thân gửi ae đã đồng hành

Tôi củng định nghỉ chốt cho ae tham khảo một vài hôm vừa đợi cầu ổn định vừa để tìm cầu mới cho anh ae xây dựng! Còn cầu này t vẫn chơi ae kết thấy vẫn là chỗ dựa củng cứ theo! Đừng nghĩ ngợi nhiều trong sự đam mê dc và mất này vì nó chỉ là cuộc chơi hãy xem nó là giải trí ! Thân gửi ae đã đồng hành
ct đừng suy nghĩ nhiều.

Mai Bác cứ lên cho ae nhed . Lô đề ngày đc ngày mất là chuyện bt mà

T thấy chỗ nào ông cũng vào khuyên vs ăn lô...ông tư vấn cho ae đi...cứ ngồi chọc bị thóc đâm bị gạo. Ng ta chia sẻ cầu kèo cho ae chơi. ai chơi thì chơi k thì thôi... Mất quan điểm
Vậy tôi chốt một lần nhé ! 10/12 . Btl 93 stl 343

Tên mục của chủ tịch là cầu quanh năm, có lúc gãy là bình thường ạ.ct đừng nghĩ ngợi nhiều .

Mai theo cầu chủ thớt là 161 151
Dnay cầu hay bị chậm 1 ngày nên ae xem xét cặp 272....đây là ý kiến của t. Còn chờ mai chủ thớt up số tính sau ?

Mình thấy 070 272 nó ra luôn ngày 1 rồi. Hôm nay là 161 151 n2. Cá nhân nghĩ 152 hôm nay sẽ win. 161 thì đặt k2n

Tình hình này tết tới nơi muốn ổn cũng khó.
Nay cá nhân chơi lại 151 161 thêm 53. Chủ yếu là vào lô. Nhẹ xiên.