Cầu MB - Cầu lô khung,bt + lô xiên chạy quanh năm | Page 26 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cam on ct nay minh theo cầu ct chia sẽ củng chén đc 85 cam on ct nhiều nhé chúc ct và gđ sức khoẻ

Lô 131 khubg cuối màe bỏ tiêc quá mai 686 khung cuôi ae nào kêt vao nhé

Chào ae ! Mình có tìm dc đường cầu lÔ khung 2 ngày áp dụng đánh cho stl,btl và xiên 2 khung 2 ngày và đa số ra ngày 1 ít gãy !
Ae lấy tâm càng giải nhất vị trí hàng trăm ghép với giải 3.5 ở vị trí hàng vạn và hàng đơn vị để tạo stl nếu ngày 1 gãy hôm sau ae có thể kết hợp hai đường cầu này thành 2 cặp stl ( lộn thành 4s)đánh xiên cho ngày 2 cộng thêm cặp stl của hôm nay ko cần lộn tạo thành dàn 6s ghép thành 15 cặp xiên 2 đánh cho ngày mai (Lấy số của cả ngày 1 và ngày 2)
Ae có thể tét thử hầu như ko gãy chỉ gãy đúng một lần cách đây vài hôm (03/11 gãy)
Lưu ý một đường cầu đã ra thì bỏ chỉ lấy đường cầu chưa ra áp dụng thôi nhé !
Theo như cách tôi cs ngày mai ta có 2 cặp 4s 40,45,79,97 bao lô ( chọn một gặp stl hôm trc hoặc hôm sau bất kỳ nếu thích để bao lô) mình kết 79,97 cho ngày mai 10/11 và ghép 2s còn lại thành 6 cặp xiên nhé ! Vì cặp stl 37,73 đã ra hôm nay và hôm trc r nên bỏ
Có sai sót gì ae góp ý mình tham khảo!
RẤt hay,

Mai mong 1dau thang bạn cho ve cầu do cho ae nhìn với chức toàn thể GĐ may man