Cầu MB - Cầu lô khung,bt + lô xiên chạy quanh năm | Page 30 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
SOry ACE nhé MIMH BAt lai chot cho ngay 02/12/2020 ai chung mau thi choi nhe minh cung dang day do nen len so cho ae tham khao
DTL: 51
STL : 03 39 tat ca dua tren nhung duong cau chay rat on dinh

Cũng chưa hẳn là đen đâu các bạn ạ. Chúng ta muốn thắng được cu đồng thì phải có trái tim nóng và cái đầu lạnh. Nay nhìn bảng kết quả cặp 787 về 4*. Vậy nên nay đa phần là thua. Hơn nữa cầu hôm nay gãy sẽ là dấu hiệu cho ngày mai rực rỡ.
Ngày 3/12
btl 19
stl: 393
xiên 2 ghép vòng: 191 393
Đây là dựa vào cầu lô của chủ thớt. Cá nhân nhận định ngày mai khả năng win xiên rất cao. Anh em muốn chắc thì chơi thêm lô 191 393 đều tiền.
Cảm ơn @ Bumvu17 đã luôn đồng hành cùng anh em! Chúc topic may mắn, rực rỡ!

Cũng chưa hẳn là đen đâu các bạn ạ. Chúng ta muốn thắng được cu đồng thì phải có trái tim nóng và cái đầu lạnh. Nay nhìn bảng kết quả cặp 787 về 4*. Vậy nên nay đa phần là thua. Hơn nữa cầu hôm nay gãy sẽ là dấu hiệu cho ngày mai rực rỡ.
Ngày 3/12
btl 19
stl: 393
xiên 2 ghép vòng: 191 393
Đây là dựa vào cầu lô của chủ thớt. Cá nhân nhận định ngày mai khả năng win xiên rất cao. Anh em muốn chắc thì chơi thêm lô 191 393 đều tiền.
Cảm ơn @ Bumvu17 đã luôn đồng hành cùng anh em! Chúc topic may mắn, rực rỡ!
Cặp 393 đẹp quá bác

Sory ae hai ngày qua dây đen chốt ko dính !
Cầu vẫn chạy nhưng bắt ko dc ? Ae nào có câu kèo ổn định thì cứ chơi số tôi lên củng chỉ để ae tham khảo ko bây buộc ae chơi ! Ai ai củng gặp thời gặp vận ! Thông nhiều tay rồi chết vài tay tôi củng mất mà ! Nhưng quan trọng là cầu tôi cs cho ae vẫn đang chạy đều ! Ae ko nhất thiết phải theo tôi đã bám cầu thì cứ chơi theo số ae kết