Cầu MB - Cầu lô khung,bt + lô xiên chạy quanh năm | Page 31 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Sory ae hai ngày qua dây đen chốt ko dính !
Cầu vẫn chạy nhưng bắt ko dc ? Ae nào có câu kèo ổn định thì cứ chơi số tôi lên củng chỉ để ae tham khảo ko bây buộc ae chơi ! Ai ai củng gặp thời gặp vận ! Thông nhiều tay rồi chết vài tay tôi củng mất mà ! Nhưng quan trọng là cầu tôi cs cho ae vẫn đang chạy đều ! Ae ko nhất thiết phải theo tôi đã bám cầu thì cứ chơi theo số ae kết
Đúng r bạn. Mình cứ chơi thôi, cùng lắm post này lại còn ông vs tôi nc như lúc đầu là cùng. Nh ng vào thấy húp đc nhưng bị gãy cái đã loạn lên ngay. Hnay t đánh cả 383 mà. Cầu vẫn ổn. Bụp bình thương thôi. Đáng ra 353 hnay ph ra. Theo nhịp 4 ngày là lâu nhất mà hnay ngày 5 r. Mai vụt thêm 1 ngày cũng đc đấy

Đúng r bạn. Mình cứ chơi thôi, cùng lắm post này lại còn ông vs tôi nc như lúc đầu là cùng. Nh ng vào thấy húp đc nhưng bị gãy cái đã loạn lên ngay. Hnay t đánh cả 383 mà. Cầu vẫn ổn. Bụp bình thương thôi. Đáng ra 353 hnay ph ra. Theo nhịp 4 ngày là lâu nhất mà hnay ngày 5 r. Mai vụt thêm 1 ngày cũng đc đấy
Một mất mười ngờ ! Đã nói số ra ko theo một quy luật nào cả ? Nhưng với những người đã tham khảo Tét thử những đường cầu t cs và theo bấy lâu nay hẳn khẳng định họ thấy dc sự ổn định của hai đường cầu này

Một mất mười ngờ ! Đã nói số ra ko theo một quy luật nào cả ? Nhưng với những người đã tham khảo Tét thử những đường cầu t cs và theo bấy lâu nay hẳn khẳng định họ thấy dc sự ổn định của hai đường cầu này
Nói nhiều tổn hơi bạn ơi mình có lòng ai kết thì theo chứ có ép họ đâu .Cho miễn phí mà đòi ăn cả biết vậy ai cũng làm giàu rồi.Họ trách thì ra ngoài mà mua mấy thằng bán số 2tr một con lô xem thử trúng hay trật .xem cái kết nó đắng ntn. ???

Nói nhiều tổn hơi bạn ơi mình có lòng ai kết thì theo chứ có ép họ đâu .Cho miễn phí mà đòi ăn cả biết vậy ai cũng làm giàu rồi.Họ trách thì ra ngoài mà mua mấy thằng bán số 2tr một con lô xem thử trúng hay trật .xem cái kết nó đắng ntn. ???
T củng ko có gì đê nói nhiều ae ! Số t chơi thấy ổn thì cs cho ae lên tham khảo ưng thì chơi nếu nghi ngờ có thể tét lại một vài năm trc luôn xem như nào sẽ rõ ! Đâu cần giải thích làm gì ae

Tuần nào mình cũng ăn cặp 353 vào thứ 4 thứ 5 . Tỷ lệ gãy cũng có nhưng rất ít ae có thể tự test .Chúc ae mai lấy lại cặp 353 rr
Mình k xem cầu đấy , mình chỉ theo dõi nhịp lô thôi. Nên 353 cho vào k2n bắt đầu từ mai là nét bác ạ
Còn theo cầu chủ thơt chia sẻ mai vụt thẳng mặt cặp 91 39 .

Kệ đi bạn. Bạn có lòng, ae có dạ. Ai k có thì thôi. Đến lúc cầu bon họ lại vào ngay ý mà ?

Mình k xem cầu đấy , mình chỉ theo dõi nhịp lô thôi. Nên 353 cho vào k2n bắt đầu từ mai là nét bác ạ
Còn theo cầu chủ thơt chia sẻ mai vụt thẳng mặt cặp 91 39 .
đấy là cầu khung hàng tuần hàng tháng lun đấy bạn . cứ thứ 4. 5 là phan 353 ra 1 trong 2 là nghỉ ko nuôi nữa .