Cầu MB - Cầu lô khung ( tỷ lệ win cao) | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu lô khung ( tỷ lệ win cao)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
deo hiểu og này chot một bên la 464 ben nay la 797-373 chet deo j 3cap lo khug 3n theo 464 chet

Theo bác 1 ngày 5 cặp k3n gối nhau thì vốn phải vài trăm triệu. Đánh 1-3-9 mà 10 điểm thì vốn cũng phải cỡ 100tr ms chơi nổi . Mặc dù ăn nhưng k3n mà gối kiểu này k theo nổi đc hết :( r ae nào đen chọn đúng cặp chết như 464 hnay thì cũng vỡ thớt rồi. Chứ k3n 5 cặp gối tính ra 1 ngày đánh cỡ 400d vs mức 10d. Ông nào chơi to thì có mà oẹ...
chúc mừng ae nào ăn 797 373. Nay mình đánh 464 oẳng ?

deo hiểu og này chot một bên la 464 ben nay la 797-373 chet deo j 3cap lo khug 3n theo 464 chet
Đây là hai đường cầu khác nhau.ban phải hiểu rõ.ca nhân tôi cũng mất 464 không riêng gì bạn.cau keo mà.duoc thì.an thua thì phải chấp nhận.đừng nói rằng.(trẻ con)

Tôi cũng muốn giúp đỡ ae thì mới chia sẻ cho ae tham khảo.ae nói vậy từ nay tôi sẽ không giúp
Chào bác toilatoi83 *xin bác bớt giận :một lời nói thiếu tôn trọng nhau thì bác cứ bỏ ngoài tai đi , (em xin lỗi bác )mình chấp với họ thì hóa ra mình cũng như họ sao ? Trong diễn đàn này còn biết bao những người đang thua tha nợ nần ngày đêm trông ngóng số của các bác (vì họ chưa biết cách soi cầu) , đừng vì một cá nhân mà bác bỏ tập thế , bác cứ lên số thường xuyên cho ae tham khảo ai trùng máu thì chơi không thì thôi : ai chơi thì phải tự chịu trách nhiệm với đồng tiền của mình : các bác cũng là người trần mắt thịt chứ có phải thần thánh đâu : thế mà có những người khung nào cũng đòi ăn thì chỉ có ăn cc thôi :. lời cuối e chúc bác sức khỏe luôn vui tươi,gia đình hạnh phúc !!!

cau 464 mọi ng dag ăn dài như chiếc trạc châu đúng hôm đầu tiên tôi biết đến đánh vao cặp 464 gãy nên cảm thấy bực mình k hiểu cái số mình sao

Tôi cũng muốn giúp đỡ ae thì mới chia sẻ cho ae tham khảo.ae nói vậy từ nay tôi sẽ không giúp
Dung đo ct dung chấp nhung người khổ hiểu chuyện ct chia sẽ cầu kèo ro rang ai thích cậu nào thì theo một cậu thôi chu tham mà theo 2 cậu thì tiền đau mà chơi riêng minh hn cung chết 464 600đ rồi đo

Dung đo ct dung chấp nhung người khổ hiểu chuyện ct chia sẽ cầu kèo ro rang ai thích cậu nào thì theo một cậu thôi chu tham mà theo 2 cậu thì tiền đau mà chơi riêng minh hn cung chết 464 600đ rồi đo
Mình nghĩ bác chủ tóp nên chốt một cầu cho ae thôi chứ chốt nhiều loạn số quá bác ah

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.