Cầu MB - Cầu lô khung ( tỷ lệ win cao) | Page 58 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu lô khung ( tỷ lệ win cao)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ok mình vẫn lên hằng ngày cho mn tham khảo nhé
Mình khuyên nên đánh trượt 5 còn đâu trượt 6 và 7 mn chỉ nên đánh 1 200k vì tỉ lệ ăn khá cao gấp 7 lần lận . Mn đừng tham quá nhé , vào bờ phải vào từ từ
b chơi môn lô trượt này lâu chưa

T cũng được 2 tháng rồi bác , t đang đánh lô trượt và lô khung 3 ngày nhé , đang định lập 1 topic về stl khung 3 ngày xem kết quả theo tháng ra sao , rồi cho mn tham khảo

T cũng được 2 tháng rồi bác , t đang đánh lô trượt và lô khung 3 ngày nhé , đang định lập 1 topic về stl khung 3 ngày xem kết quả theo tháng ra sao , rồi cho mn tham khảo
lô trượt mà cứ trúng tháng tầm 20 ngày là lãi nhiều so với lô khung rồi b

Tháng trc tôi dương 10m với lô trượt 4 đó , tháng này thử sức thêm trượt 5 , và stl khung cũng vẫn đều đều có khung gãy khung thông

T mới lập topic ở cầu 27g lotobet stl khung 3 ngày đó mn theo dõi hết tháng xem dương kh nhé

Tôi đánh cả 4567 vì đa số đã ăn trượt 4 thì trượt 5 6 khả năng ăn cũng rất cao nên tôi đi tỉ lệ là trượt 4 700k trượt 5 500k trượt 6 200k trượt 7 100k .

Tháng trc xịt 3 ngày thông còn đâu là cứ 2 3 ngày ăn r lại xịt
Bác tập topics riêng cho ae tiện theo ạ . Từ giờ chỉ theo 1 món thôi , gỡ dần dần bác rất mong bác kéo giúp ạ .

Bác tập topics riêng cho ae tiện theo ạ . Từ giờ chỉ theo 1 món thôi , gỡ dần dần bác rất mong bác kéo giúp ạ .
Mình đang chơi cả lô trượt lẫn lô trúng và đánh loto bet 1,5p nhé , vốn 2m ngày kiếm 300k với món này

Ngày đầu đổi món hy vọng may mắn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.