Cầu MB - Cầu lô khung ( tỷ lệ win cao) | Page 30 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu lô khung ( tỷ lệ win cao)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
HN ngày 11/6/2021
Ae sút và xiên nhé.
Lô 07-11-14-33-39-83.xi2,3,4 nhé.hn cả nhân xuống xác rồi.chuc ae win
2₫ đã chia sẻ ae tự ghép chơi nhé....
Thank Bác nhiều dàn đề chơi tự do theo ngày của Bác hay quá. Hôm qua e mới xem đc nay ghép chơi thử húp đc 30k 48 và 3d 348 2k. Cảm ơn Bác rất nhiều chúc Bác luôn vui vẻ và giúp đở các ace tháo dở khó khăn trong mùa covic

Thank Bác nhiều dàn đề chơi tự do theo ngày của Bác hay quá. Hôm qua e mới xem đc nay ghép chơi thử húp đc 30k 48 và 3d 348 2k. Cảm ơn Bác rất nhiều chúc Bác luôn vui vẻ và giúp đở các ace tháo dở khó khăn trong mùa covic
Dàn gần 30 s này chơi tự do.choi ngày.cu moi ngay mình làm ngọt thỉu 3M. Và một dan gần 50 số Động vẫn hoc.choi lô với mình thì chỉ là phụ

Dàn gần 30 s này chơi tự do.choi ngày.cu moi ngay mình làm ngọt thỉu 3M. Và một dan gần 50 số Động vẫn hoc.choi lô với mình thì chỉ là phụ
dàn đề này đành theo cầu, hay dạng bạc nhớ vậy bác

Thank Bác tôi chỉ chơi đề thôi cảm ơn Bác đã cs cầu hay tôi text thử có khi gãy vài ngày sau đó chạy lại cảm ơn Bác rất nhiều! xin hỏi Bác tí 3M là 30 triệu hả Bác?

HN ngày 11/6/2021
Ae sút và xiên nhé.
Lô 07-11-14-33-39-83.xi2,3,4 nhé.hn cả nhân xuống xác rồi.chuc ae win
2₫ đã chia sẻ ae tự ghép chơi nhé....
Dạo này bị loạn số mất rồi,,trưa ngồi tạo dàn để đánh chiều lướt dạo diễn đàn theo lung tung thua hết chủ tịch ơi,,tiếc quá

Mai tăng bạn 1 btl 15 lót 19 xiên 15-19+15-19-31 chúc Em win
Cảm ơn a nhé,,mong sẽ có duyên vs a,,,thấy cầu kèo a chia sẻ hay quá,mà e loạn số lượn khắp diễn đàn cầu nào cũng đẹp nen theo lung tung àh

Tôi chia sẻ với ae một cách bắt lô khung 3ngay tỷ lệ 99% win.ae chú ý cặp lô ra từ 5 ngày trở nên khi nghỉ song 2 hôm chưa ra ,ae tập trung vốn đánh k3 ngày 9,999999/ win

Tôi chia sẻ với ae một cách bắt lô khung 3ngay tỷ lệ 99% win.ae chú ý cặp lô ra từ 5 ngày trở nên khi nghỉ song 2 hôm chưa ra ,ae tập trung vốn đánh k3 ngày 9,999999/ win
btl 15 sao ko lót 51 mà lại lót 19 ạ ???

Mình theo 4499.va 121 nhỏ hon
Cảm ơn CT chia sẻ câu keo mong mãi 44'99 nổ HN em toang cấp 78'87 mặt nhiều quá xa bờ mua covi rồi CT ơi mà bạch thú 15 mai kết làm ko CT ơi e cũng chết cấp 15,51 2 ngày nay nhiều lắm rồi ah mong CT giúp đỡ e cảm ơn nhiều chúc CT SK thành công nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.