Cầu MB - CẦU LÔ KINH DỊ MIỀN BẮC NỔ THẤY NÓNG RUỘT | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU LÔ KINH DỊ MIỀN BẮC NỔ THẤY NÓNG RUỘT

Sau thời gian theo dõi thấy cầu này nổ và chạy dài thòn nên e xin chia sẽ các ace cầu lô khung kinh dị miền bắc khung 3 ngày nhưng hay nổ ngày 1 va 2 nhu sau:View attachment 169485

chỗ mình đánh dấu lấy trên cộng dưới ví dụ ở giải 3.2 và 3.5 ta lấy 6+8= 14 ta lấy 4, 1+8=9 ta lấy 9 kết thành cạp STL 49-94 Khung 3 ngày cầu này thường nổ ngày 1,2. cứ 3 ngày lập lại khung. Như vậy chiếu theo ngày hôm nay còn cặp chưa nổ 37-73 ơ (giải 3.3 và 3.6 ) và 11-66 (ơ giải 5.3 và 5.6). ACE có thể test ngược lại các ngày trước đó không phải lo nhịp, tuần suất, cầu kèo cho nhứt đầu. Diệt đồng về bờ thôi các ACE ạ
Bạn cho mình hỏi cầu này mình hiểu bạn đánh lâu rồi thì tính ra hết các phép cộng của bạn ra 6 cặp lô để đánh đánh thì phương pháp của bạn đánh 1 cặp hay đánh tất cả 6 cặp lô nuôi khung 3 ngày hả bạn mong bạn sớm tl lời mình cám ơn

Bạn kết cặp nào thì nuôi khung 3 ngày cặp đó, nếu đủ vốn thì nuôi cả 6 cặp. Nổ cặp nào bỏ cặp đó. Thường cặp g3.1+3,4, g3.3+3.6, g5.3+5.5 hay nổ sớm hơn. Đợt này cặp g3.3+3.6 hay chạy theo ngày, bạn test lại xem nhé

Chọn 1,2 cặp ung ý choi ngày 1, ngày 2,3 chơi các cặp còn lại