Cầu MB - CẦU LÔ MIỀN BẮC NGÀY 04/03/2022 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU LÔ MIỀN BẮC NGÀY 04/03/2022

Ae có thể không chơi theo… các CT cũng đã cố gắng tìm các dg cầu tốt nhất rồi… còn chơi theo thì cũng đừng buông lời cay đắng khi trượt… tiền trong túi các ae … con số, CT do các ae chọn theo và chơi… chứ có ai bắt theo đâu… phải không nào ae … 🥰🥰🥰
Quá là phải rồi ae mình ơi, chúc ae luôn gặp thật nhiều may mắn...🥰

A ơi mai a ưng cặp nào ới e với,nhiều cầu quá theo e sa bờ quá.hom e Theo ct Nguyenminf 99 lót 44 gãy nên e bỏ theo ct khác lại....😭😭😭🤔
Xin chia buồn cùng với ae nhé, số và đường cầu mình chia sẻ cùng với mọi người . Cũng là số mình chơi, vì nhiều lý do khách quan lên mình không muốn nói nhiều

Đính kèm

nói thật nhé ông bạn vẽ cái gì nó hay tý cho anh em tham khảo ông bạn vẽ ko ăn đc thì thôi vẽ làm chi
Xin chia buồn cùng với CT nhé : kính gửi cô gì chú bác ace trên diễn đàn, chúng tôi là người trần mát thịt, bỏ công bỏ sức và bỏ thời gian để tìm được đường cầu hay và đẹp với chia sẻ, việc trúng chượt thì còn phải phụ thuộc vào duyên và nhà đồng, đây là khu vực cầu kèo, ace thích thì chơi theo không thích thì vao bat chốt của các chủ tịch ý, """ huấn hoa hồng nói không sao đâu, làm lấy mà ăn, không làm mà đòi có ăn chỉ ăn......... """ E xin lỗi tất cả cô gì chú bác ace đã yêu quý e . Có nhiều ý kiến trái chiều e thấy bức xúc ạ

Xin chia buồn cùng với ae nhé, số và đường cầu mình chia sẻ cùng với mọi người . Cũng là số mình chơi, vì nhiều lý do khách quan lên mình không muốn nói nhiều
Bản thân mình tự làm tự ăn, tự chơi, số các chủ tịch lên, mình chỉ dựa vào đây để đưa ra quyết định chơi to hay chơi bé mà thôi , trúng chượt mình không trách ai đc vì vậy rất mong ace thông cảm và hiểu cho

Đính kèm

Tks b rất nhiều