Cầu MB - Cầu lô ngàn năm có 1 cho ae xa bờ.. anh em nào hóng không ạ +1 dưới bài viết ngày mai đúng 17:30 lên số cho ae vào bờ | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu lô ngàn năm có 1 cho ae xa bờ.. anh em nào hóng không ạ +1 dưới bài viết ngày mai đúng 17:30 lên số cho ae vào bờ

Cầu này mình chưa thua thằng đồng bao giờ mình rất tự tin có nháy khả năng nổ luôn đề đó a e ak.Nên a e ở đảo xa đằng nào cũng ở đảo rồi hôm nay theo mình chơi lớn một phát xem a e có Trầm Trồ.Được ăn thua chịu .Ăn hay mất cũng tiền của các bạn nhé.Chúc các bạn hôm nay ngon miệng

Không phải câu like.. lần đầu mình định chia sẻ nhưng mình sợ thằng đồng nó biết nó k cho ra thì chết cả lũ.. mình có câu like gì đâu
Mình muốn tất cả ae chúng mình vào bờ thôi
Kakkaka ai biết rồi thì chúc ae rực rỡ
Còn ai chưa biết ngày mai mình sẽ lên số
???
Hóng ?

Nghìn năm có một. Mình thật phúc phần khi sống trong thời kỳ này. Hóng ✅✅✅

Cặp này hôm nay đẹp như ngọc trinh vậy các bạn ak.Thà chết với ngọc trinh một lần còn hơn chết với mấy cặp xấu xấu.
Nghe noi nóng hết cả ruọt bac chia xe luon di chứ ko hóng hoài sot ruot qua kkkkk

Bác chia xe số thoi để xs rồi hả chia xe cầu kèo tránh chia xẽ cầu sớm sợ gãy cầu uổng cái cầu ngàn năm hihiii