Cầu MB - Cầu lô ngàn năm có 1 cho ae xa bờ.. anh em nào hóng không ạ +1 dưới bài viết ngày mai đúng 17:30 lên số cho ae vào bờ | Page 16 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu lô ngàn năm có 1 cho ae xa bờ.. anh em nào hóng không ạ +1 dưới bài viết ngày mai đúng 17:30 lên số cho ae vào bờ

Đang chờ.
Hôm qua đề về 74 mình tét thử rồi đều thấy lô về 05, 53 và 99 ngày 1 ae xem tham khảo nhé

Xin chào tất cả các AD và ae trên diễn đàn!
Lương tôi đây xin góp một ý kiến theo cá nhân mình và chắc cũng là tâm lí chung của rất nhiều ae trên diễn đàn là các AD nên tổ chúc 1 sân chơi cho tất cả ae dù mới tham gia diễn đàn hay cũng đã tham gia diễn đàn từ trước đó vài tháng 1 sân chơi chung trong 1 cuộc thì nào đó ,hoặc cho tham gí thi theo cấp bậc mà hiện ae đang có trên diễn đàn , thì ae sẽ cố gắng rất nhiều . Hiện tại thì mình thấy trên DĐ vẫn đang tổ chức mấy cuộc thi như chố BTL,STL,TTĐ nhưng những cuộc thi này hay sân chơi này chỉ dành riêng cho những ae tham gia trên diễn đàn lâu rồi hoặc kiểu như khách mời. Còn lại thì ae chỉ biết và theo dõi thôi chứ đứng ngoài làm khán giả hoài mình thấy nó có một lỗi buồn nhẹ ở đây .Kính mong ae và các AD soi xét và ngâm cứu ý kiến của cá nhân mình.(luong1977- trung sĩ -Bắc ninh.) Chào thân ái và quyết thắng!