Cầu MB - CẦU LÔ NGÀY THỨ 7. | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU LÔ NGÀY THỨ 7.

Anh em lại nhầm à. Lấy 2 con đầu giải nhất to. Ví dụ 97112. Anh em lấy giải nhất to ngày thứ 7 nha, là ngày thứ 7 nhé. Anh em lấy 9+1, 7+1 là cặp song thủ 080 nhé.

Anh em lại nhầm à. Lấy 2 con đầu giải nhất to. Ví dụ 97112. Anh em lấy giải nhất to ngày thứ 7 nha, là ngày thứ 7 nhé. Anh em lấy 9+1, 7+1 là cặp song thủ 080 nhé.
2 con đầu giải nhất to là sao a ơi. E không hiểu chỗ to ấy ạ

Anh em ngày mai là thứ 7 hôm nay tôi xin chia sẻ cho anh em nào đam mê lô khung cầu lô chạy xuyên năm 2019..
Rất đơn giản anh em lấy giải nhất to của ngày thứ 7. Ví dụ thứ 7 tuần trước giải nhất to có dạng 56746, anh em lấy 2 số đầu vào dân lô tô bét hay gọi là tiền nhị ấy cộng mỗi số với 1. 5+1=6, 6+1=7. Song thủ 676 khung 3 ngày. Anh em tes thử nhé. K hay xin đừng nói lời cay đắng nhé.
Lấy thứ 7 của tuần này nuôi cho tuần sau hay lấy thứ 7 hôm nay nuôi k3 n cho ngày cn t2 và 3 bán ơi

Bạn chỉ rõ hơn đc không ạ
Ae kém thế ni nta nói rõ vậy còn hỏi; lấy 2 con đầu tiên của giai nhất thứ 7 hàng tuần mỗi con cộng 1 rùi ghép hai kết quả vào dc cặp st lô nuôi k3n

Đã test nhưng sự ổn định ko cao nếu chơi khung.

Đã test nhưng sự ổn định ko cao nếu chơi khung.
Mục đích mình đưa lên là để a e có thêm sự lựa chọn. Những cầu như này gãy lại ăn lại mới hay các bạn ạ.. còn cầu này fdi cùng năm tháng. A e có thể muôi khung, hoặc chờ ngày cuối lấy làm lô xiên.

Anh em xem cầu ngày thứ 6 mình chia sẻ ấy. Ăn ổn định luôn..

Anh ơi anh chỉ lấy kết quả ngày thứ 7 thôi, ví dụ 87654, thì song thủ 898.
Thế là a bị nhầm. A lại lấy cặp 87 + 1 = 88 thoii. Thế lấy kq t7 Đánh cn t2 t3 à em. Ăn ngày nào nghỉ ngày đấy

Ae kém thế ni nta nói rõ vậy còn hỏi; lấy 2 con đầu tiên của giai nhất thứ 7 hàng tuần mỗi con cộng 1 rùi ghép hai kết quả vào dc cặp st lô nuôi k3n
bạn cũng ko tet thử à. chủ thớt bảo cầu thứ 7. ko phải thứ 7. chuẩn là kq thứ 6. nuoi T7.cn.t2.