Cầu MB - Cầu lô ổn Max trượt 1 ngày. | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Theo cá nhân mình cầu ngày mai nhẹ tay. Nó sẽ chuyển cầu 1,1đó.
Mình vẫn chưa hiểu cầu này lắm. Cầu này là cầu khung con số hay là cầu khung mức tiền. Ra kép thì lấy một còn làm bóng đường hãy sao. Người a e giải thích tõm hơn được không
Cầu là cầu ngày , đã chạy dc 1 tháng nó chỉ gãy tối đa 1 ngày r tiếp tục chạy lại . Nên các bạn theo đều nếu hôm nay gãy ngày mai chắc chắn sẽ ăn .Các cầu lô mình chia sẽ nếu báo kép các bạn rút bóng 1 con . VD 22 thành 272, 77 thành 272, 44 thành 494.

Cầu là cầu ngày , đã chạy dc 1 tháng nó chỉ gãy tối đa 1 ngày r tiếp tục chạy lại . Nên các bạn theo đều nếu hôm nay gãy ngày mai chắc chắn sẽ ăn .Các cầu lô mình chia sẽ nếu báo kép các bạn rút bóng 1 con . VD 22 thành 272, 77 thành 272, 44 thành 494.
Cảm ơn bạn . Mình theo câu của bạn rất rực rỡ mình còn ghép xiên 234. Nhưng chưa đc ăn xiên 4. Còn xiên 23 mình ăn đều

có sếp nào để ý cầu lô linh quy ẩn pháp của coa thủ rùa thần đang ăn thông k ? cầu hnay trùng với cặp stl k3n big bet của mình nên vã thẳng tay.Ae tham khảo ghép xiên 15,51

mình chưa hiểu lắm,có phải hôm nay là 27,72 ko bạn

có sếp nào để ý cầu lô linh quy ẩn pháp của coa thủ rùa thần đang ăn thông k ? cầu hnay trùng với cặp stl k3n big bet của mình nên vã thẳng tay.Ae tham khảo ghép xiên 15,51
Cho mình hỏi Cầu này được chia sẻ ở đâu v ạ

Cảm ơn CT đã CS. Cầu ổn quá! Chúc CT luôn khỏe và luôn rr như hôm qua!

Cầu bác RUATHAN hnay sẽ là ttl 01,15,51
Chuẩn luôn ? tớ vừa test lại từ đầu tháng 1 thì đến hnay là 25 ăn đc 23 nháy.Đấy là nếu mình ngày nào cũng chơi.chứ tớ chơi theo kiểu gẫy 1 tay cái chờ ăn lại mới vào tiếp.hnay cặp 15-51 quá tuyệt trùng với cầu lô k3n big bet

Chuẩn luôn ? tớ vừa test lại từ đầu tháng 1 thì đến hnay là 25 ăn đc 23 nháy.Đấy là nếu mình ngày nào cũng chơi.chứ tớ chơi theo kiểu gẫy 1 tay cái chờ ăn lại mới vào tiếp.hnay cặp 15-51 quá tuyệt trùng với cầu lô k3n big bet
Đã gãy chưa.an thông dc máy hôm ùi bác

Đã gãy chưa.an thông dc máy hôm ùi bác
Thông 4 tay rồi.k biết hnay có gẫy hay không thì tớ cũng vào tiền.cặp 15-51 ít nhất có 4 cầu bạc nhớ báo hnay ?nghèo cũng cho thằng Tèo đi Hà Noiij