Cầu MB - CẦU LÔ VÀNG ĐÁNH SẬP CHỦ LÔ CHIỀU NAY | Page 15 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
D
- NGÀY 10/1/2021 :
STL : 18-81 KHUNG NGÀY 2. MẠNH TAY.
AI TRÙNG MÁU KẾT CẦU THEO TIẾP CẶP 82-87
LÓT 47.
CHIỀU NAY QUYẾT TÂM GIẾT NHÀ ĐỒNG BẰNG ĐƯỢC..........
*_*.....................18-81-82-87-47...............*_*

Dao nay cặp nào mình đánh to hôm trước thì về hôm sau. Nay theo bạn mạnh tay cặp 181 nhưng dàn ăn hết nên không bị lỗ, mai 181 vẫn theo tiếp được bạn nhỉ. Cầu giải 3.1 của mình hôm qua chỉ ra chính diện con 47 mà ko theo vì hôm trước thấy nó gẫy con 04.

Con chinh ko được lai con lót. Vay bố ai choi con lót . Chốt linh tinh
Mình nói tham khảo, trùng cầu kết cầu bạn theo, chứ mình ko bắt ép bạn phải theo , chia sẽ lên đây cho ae trùng cầu ae thấy kết theo mình thì sẽ theo thôi bạn à.

Nay mình lên cho anh em 1 đường cầu song thủ lô ăn quanh năm ae chú ý nhé.
Anh em lấy 2 con đầu tiên của giải đặc biệt ta được 1 con và con thứ 2 của giải đặc biệt thay bằng Bóng Dương ta được 1 cặp song thủ lô đánh cho ngày hôm sau.đường cầu này ăn quanh năm lâu lâu mới gãy 1 cầu.Nên anh em tham khảo.
Ví dụ : Ngày 3/1/2021 ĐB: 43132 ta có con 43 và bóng dương con 3 là 7. STL : 43-48 nổ con 43 ngày 4/1/2021.Còn lại ae tự test nhé.
Ngày 5/1/2021 ta có cặp STL : 42-47 ae nhé mạnh tay diệt Đồng.Chúc ae may mắn rực rỡ.
Cho minh xin nhung con so bong duong tu 1-9 va bong am tu 1-9 di cac cao thu. Minh choi chu minh ko biet bong am duong la nhu the nao. Cam on nhieu

Cho minh xin nhung con so bong duong tu 1-9 va bong am tu 1-9 di cac cao thu. Minh choi chu minh ko biet bong am duong la nhu the nao. Cam on nhieu
Bạn ấn google á, ghi bóng âm dương số đề là nó ra à, dễ hiểu á

Giông tố k bao giờ có chuyện lập nick zalo thu phí nha bạn,bạn bị lừa rồi đó
Chào ban UYNGHI! Bạn oi chứng tỏ bạn chưa theo dõi nhiều trên Ddgiaimasohoc của Giông tố rồi.bạn nóng vội quá ,Ddgmsh có mặt hơn một năm rồi mà bạn vẫn bị những hạng người bịp bợp nó lừa bạn.Hãy cảnh giác nhé bạn,may bạn đưa lên trang sớm vẫn còn kip đấy .Chào bạn !mong bạn hoc hỏi thêm nhiều trên trang chuẩn này !

Chào ban UYNGHI! Bạn oi chứng tỏ bạn chưa theo dõi nhiều trên Ddgiaimasohoc của Giông tố rồi.bạn nóng vội quá ,Ddgmsh có mặt hơn một năm rồi mà bạn vẫn bị những hạng người bịp bợp nó lừa bạn.Hãy cảnh giác nhé bạn,may bạn đưa lên trang sớm vẫn còn kip đấy .Chào bạn !mong bạn hoc hỏi thêm nhiều trên trang chuẩn này !
Bn nhầm người rồi ha ha bạn có đọc kĩ nội dung mình viết ko vậy hiii

**-** Đầu tuần thứ 2 mình cũng mong muốn anh em có 1 ngày đầu tuần vui vẻ và nhiều thắng lợi trong ngày đầu tuần ạ. Mong ae rực rỡ chiến thắng chủ lô chiều nay. Mình chốt cho ae :
- Ngày 11/1/2021 :
+)
ĐTL : 13
+) STL : 18-81 KHUNG NGÀY CUỐI.
+) STL : 33-88 KHUNG NGÀY 1.....
CHÚC AE CHIẾN THẮNG RỰC RỠ CHIỀU NAY Ạ.
AE THAM KHẢO TRÙNG CẦU KẾT CẦU AE VÀO TRÀ ĐÁ BIA HƠI...... :-H :-H:-H:$