Cầu MB - CẦU LÔ VÀNG ĐÁNH SẬP CHỦ LÔ CHIỀU NAY | Page 24 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
VẪN BẮT ĐỀU NHÉ, CẦU LÔ BẤT BẠI MÀ NÊN VẪN BẮT...MAI MÌNH CÓ CẶP STL CỰC ĐẸP ĐÁNH NGÀY CHO ANH EM , BAO NỔ
Cam on ct nhiều nhé nay e an đc 79 mai ct chót cho ế theo voi nhé e đang o dao xa ct ah chúc ct Sk doi dao và rr may mần nhé

Nay mình lên cho anh em 1 đường cầu song thủ lô ăn quanh năm ae chú ý nhé.
Anh em lấy 2 con đầu tiên của giải đặc biệt ta được 1 con và con thứ 2 của giải đặc biệt thay bằng Bóng Dương ta được 1 cặp song thủ lô đánh cho ngày hôm sau.đường cầu này ăn quanh năm lâu lâu mới gãy 1 cầu.Nên anh em tham khảo.
Ví dụ : Ngày 3/1/2021 ĐB: 43132 ta có con 43 và bóng dương con 3 là 7. STL : 43-48 nổ con 43 ngày 4/1/2021.Còn lại ae tự test nhé.
Ngày 5/1/2021 ta có cặp STL : 42-47 ae nhé mạnh tay diệt Đồng.Chúc ae may mắn rực rỡ.
CẦU BÁC CHUẨN ĐẤY AE THEO TỈ LỆ 1-3-8 NHÉ ĐÃ TEST OK

NỔ 79-97KHUNG NGÀY 2
NỔ 59-95 LÔ NGÀY
Nay mình lại đánh 97 to hơn 79 vì nó tắc nên thắng chưa bù được với mất hôm qua. 595 của bạn trùng với mình nên dc cả cặp, nay được thêm 2 nháy 58 lô khung ngày cuối nữa. Mai 898 của bạn đánh lại được, mai mới đúng nhịp ra của nó. Hy vọng 23 mai nổ, nhưng chắc ăn cứ phải lót tí điểm cho 32 các bạn nhé! Lô khung mới 363 trong vòng 3 ngày tới sẽ nổ vì nay có 58 ra rôì. Mong cả nhà mình ngày mai tiếp tục rực rỡ!!!

Nay mình lại đánh 97 to hơn 79 vì nó tắc nên thắng chưa bù được với mất hôm qua. 595 của bạn trùng với mình nên dc cả cặp, nay được thêm 2 nháy 58 lô khung ngày cuối nữa. Mai 898 của bạn đánh lại được, mai mới đúng nhịp ra của nó. Hy vọng 23 mai nổ, nhưng chắc ăn cứ phải lót tí điểm cho 32 các bạn nhé! Lô khung mới 363 trong vòng 3 ngày tới sẽ nổ vì nay có 58 ra rôì. Mong cả nhà mình ngày mai tiếp tục rực rỡ!!!
Nay e mới nuôi 898 ngày 1, mai bác thấy đẹp ạ