Cầu MB - CẦU LÔ VÀNG ĐÁNH SẬP CHỦ LÔ CHIỀU NAY | Page 33 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Nhiều số có ăn cũng ko ăn
Thua
CẦU MÌNH LÊN LÀ ĐỂ ANH EM THAM KHẢO, CẦU HAY CẦU ĐẸP, CÒN SỐ LÀ AE TỰ QUYẾT THEO CON NÀO CỦA ANH EM TRÙNG VS CẦU CỦA MÌNH HAY KHÔNG, CHỨ MÌNH KHÔNG BẮT AE THEO MÌNH, CÒN AE CÓ DUYÊN VS CẦU MÌNH THÌ ẮT AE SẼ ĂN.THẮNG AE HƯỞNG MÌNH KHÔNG HƯỞNG GÌ TỪ ANH EM.MÌNH CHỈ DÙNG TÂM CHIA SẼ ĐỂ MONG AE CÓ CÁI TẾT ẤM HƠN THÔI BẠN À.

CẦU MÌNH LÊN LÀ ĐỂ ANH EM THAM KHẢO, CẦU HAY CẦU ĐẸP, CÒN SỐ LÀ AE TỰ QUYẾT THEO CON NÀO CỦA ANH EM TRÙNG VS CẦU CỦA MÌNH HAY KHÔNG, CHỨ MÌNH KHÔNG BẮT AE THEO MÌNH, CÒN AE CÓ DUYÊN VS CẦU MÌNH THÌ ẮT AE SẼ ĂN.THẮNG AE HƯỞNG MÌNH KHÔNG HƯỞNG GÌ TỪ ANH EM.MÌNH CHỈ DÙNG TÂM CHIA SẼ ĐỂ MONG AE CÓ CÁI TẾT ẤM HƠN THÔI BẠN À.
Dung đó chơi đc chịu đc cậu keo ct cs để anh em xem trung mau kết cậu thì vào chu tiền trong tui minh có ai bắt minh chơi đau minh thay mọi người nói nhu vay là ko dung ct đng ban tam ct ah

Nay mình cũng kết 91. Kết quá nên nó về 19 buồn ghê
May mình có lót 19, nhưng cặp 161 mình đang nuôi thì lại đánh 61 to hơn 16 nhiều quá nên ăn chưa bù dc hôm qua mất cho nó. Tại xem mấy kênh bảo 16 ko cócầu giống như 19 cũng kêu ko có cầu nên lót nhẹ.

Hôm nay ae tham khảo lô 58.85 chúc ae may mắn. Có thể ghép xiên với lô của chủ tịch nhé

Cuối năm đồng quay ảo quá. Tối qua soi các loại cầu và nhịp đẹp nhất đánh 10 con dc đúng 1 con 97 quá là sợ đồng