Cầu MB - CẦU LÔ VÀNG TRONG LÀNG XỔ SỐ | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
CHÀO TẤT CẢ AE TRONG DIỄN ĐÀN
MÌNH XIN PHÉP CHIA SẺ 1 CẦU STL CHO AE CHƠI LÂU DÀI, CÓ THỂ ÁP DỤNG CHƠI LIÊN TỤC KO NGHỈ
CẦU NHƯ SAU
GIẢI ĐB LẤY CON SỐ HÀNG NGHÌN VÀ BÓNG DƯƠNG CỦA CHÍNH NÓ, RÙI GHÉP VỚI CON HÀNG VẠN,TA ĐƯỢC CẶP STL CHƠI CHO NGÀY HÔM SAU
CẦU NÀY CHẠY RẤT ỔN ÁP, NẾU CÓ GÃY THÌ CŨNG CHỈ 1,2 HÔM LÀ LẠI TIẾP TỤC CHẠY LẠI
AE THAM KHẢO NHÉ
CHÚC AE MAY MẮN
View attachment 78373
CẦU ĐẸP, THƠ HAY, CẢM ƠN AD ĐÃ CHIA SẺ

Đường cầu này là khung 2 ngày nha các bạn
Mỗi người một kinh nghiệm,một cách bắt cầu kèo khác nhau nhé nhé bạn, đối với mình ,mình lấy kq của ngày hôm trước để chơi cho ngày hôm sau thôi là hiểu quả nhất,
Nếu mà gãy thì tăng tiền cho khung mới thôi, chứ ko ko nuôi, vì cầu này qua kiểm tra rất ít khi gãy, nếu gãy chỉ 1- 2 hôm là lại cầu

Cảm ơn bạn đã chia sẽ. Trước có người ae nào đã chia sẽ rồi. Trong tháng 11 mình đã chơi cả tháng có gãy 3 4 khung gi đó. Nhưng đa số ra ngày 1. Nên ngày 1 ko ra là mình bỏ chơi cặp mới

Cảm ơn bạn đã chia sẽ. Trước có người ae nào đã chia sẽ rồi. Trong tháng 11 mình đã chơi cả tháng có gãy 3 4 khung gi đó. Nhưng đa số ra ngày 1. Nên ngày 1 ko ra là mình bỏ chơi cặp mới
đúng rồi người ae ạ.. nếu không ra thì lấy ghép xiên cho cặp mới cũng ok.

CHÀO TẤT CẢ AE TRONG DIỄN ĐÀN
MÌNH XIN PHÉP CHIA SẺ 1 CẦU STL CHO AE CHƠI LÂU DÀI, CÓ THỂ ÁP DỤNG CHƠI LIÊN TỤC KO NGHỈ
CẦU NHƯ SAU
GIẢI ĐB LẤY CON SỐ HÀNG NGHÌN VÀ BÓNG DƯƠNG CỦA CHÍNH NÓ, RÙI GHÉP VỚI CON HÀNG VẠN,TA ĐƯỢC CẶP STL CHƠI CHO NGÀY HÔM SAU
CẦU NÀY CHẠY RẤT ỔN ÁP, NẾU CÓ GÃY THÌ CŨNG CHỈ 1,2 HÔM LÀ LẠI TIẾP TỤC CHẠY LẠI
AE THAM KHẢO NHÉ
CHÚC AE MAY MẮN
View attachment 78373
Cầu này có bạn cs lâu rồi . Bác phải nói rõ ở nội dung nhé

Cầu này đã có bác chia sẻ, còn cầu nữa chơi nuôi khung 2 ngày cũng hay lắm bác à

Nói rõ nội dung ở trên rùi đó bạn, cần nỗ rõ gì nữa
Ý là chia sẻ lại của người khác . Thì ghi vào là chia sẻ lại
Nhiều ae chưa biết bạn chia sẻ lại rất hoan nghênh giúp các ae , nhưng mình ghi vào cho chuẩn thôi

Ý là chia sẻ lại của người khác . Thì ghi vào là chia sẻ lại
Nhiều ae chưa biết bạn chia sẻ lại rất hoan nghênh giúp các ae , nhưng mình ghi vào cho chuẩn thôi
Nói thật với người ae, mình cũng mới tìm vào diễn đàn này mới đc hơn 2 tháng thui,ai đăng bài này rùi thì mình cũng ko quan tâm,ý của người ae nói mình hiểu, nhưng nếu mà biết có người chia sẻ cầu này rùi thì mình cũng ko đăng bài viết làm gì, nên chốt lại là, mỗi người một đường cầu, đơn giản là nếu cảm thấy kiếm tiền đc thì chia sẻ nên đây cho mọi người cùng tham khảo, mục đích chung là kiếm tiền

Gio mí thấy bai viết bác tiếc quá mai con gi vậy cả nhà