Cầu MB - Cầu lô vàng trong làng xóa lợ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu lô vàng trong làng xóa lợ

TRUONGFIAT 

Thượng Tướng
Điểm cảm xúc
24,702
Điểm
346
Xu
10,000Xu
Chào ACE trong diễn đàn,
Chắc ai đó trong trúng ta đây tìm vào trong TĐGMSH đều có 1 điểm chung là "KIẾM TIỀN "? học hỏi kinh nghiệm và trao dồi kiến thức.
Vậy hôm nay mình tiếp tục chia sẻ 1 đường cầu lô, ACE có thể áp dụng chơi lâu dài, và liên tục, những ai biết đc đường cầu rùi thì có thể thông cảm và bỏ qua nhé,để cho những ai chưa biết có thể tham khảo,
Cầu rất đơn giản như sau.
Ta lấy con tâm càng giải ĐB ngày hôm trước ghép với con số 8 làm cặp STL chơi cho ngày hôm sau
nếu con tâm càng G,ĐB là 8 thì lấy bóng dương của chính nó ghép lại làm cặp STL
VD hôm nay (10/12/2020) G,ĐB là 24835 con tâm càng là 8 và bóng dương là 3, ghép với 8 ta đc cặp

STL 38,88 chơi cho ngày mai(11/12/2020)
CHÚC ACE MAY MẮN

Chào ACE trong diễn đàn,
Chắc ai đó trong trúng ta đây tìm vào trong TĐGMSH đều có 1 điểm chung là "KIẾM TIỀN "? học hỏi kinh nghiệm và trao dồi kiến thức.
Vậy hôm nay mình tiếp tục chia sẻ 1 đường cầu lô, ACE có thể áp dụng chơi lâu dài, và liên tục, những ai biết đc đường cầu rùi thì có thể thông cảm và bỏ qua nhé,để cho những ai chưa biết có thể tham khảo,
Cầu rất đơn giản như sau.
Ta lấy con tâm càng giải ĐB ngày hôm trước ghép với con số 8 làm cặp STL chơi cho ngày hôm sau
nếu con tâm càng G,ĐB là 8 thì lấy bóng dương của chính nó ghép lại làm cặp STL
VD hôm nay (10/12/2020) G,ĐB là 24835 con tâm càng là 8 và bóng dương là 3, ghép với 8 ta đc cặp

STL 38,88 chơi cho ngày mai(11/12/2020)
CHÚC ACE MAY MẮN View attachment 80792
Cầu lô trên Youtube hả bạn

Cầu này nhiều ng chia sẻ quá rồu sợ lại gãy
Nhưng mà ko sao,cầu quanh năm nên gãy rồi lại chạy ae đừng lo
Ukm, có thể áp dụng lâu dài mà bạn, nếu gãy thì cũng chỉ 1-2 nhày là lại tiếp tục chạy, chúc bạn may mắn

cầu thì ngừoi này chia sẻ người kia thôi, có khi kênh cũng đc cs lại. nên cũng đừng quan trọng quá, quan tâm đến tiền bạn chơi ku đc bn đi thôi.

thank ban chiA sẻ ,cầu con chay thi cứ đánh gãy ta đợi chạy lại quất ,ko có gì là 100% cả ,nhất la môn sô học này ko nên tham lam va tất tay ,sẽ mút tay đấy ,lúc đó lại kêu tại sô ,chúc anh em vao tiên hợp lý va hocê cách chơi để thắng đồng ??