Cầu MB - Cầu Lô Xổ số miền Bắc ngày 2/9/2022 - Giải mã số học | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Lô Xổ số miền Bắc ngày 2/9/2022 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
E hết lực rồi .mới chơi bác à .vừa trả đc 20t song nay lại lên 29t rồi giờ bế tắc quá ko biết làm thế nào.vợ con nó mà biết chắc tan nát gia đình mất
T nghĩ bạn nên tập trung làm ăn đi, chứ chơi tầm này ngập thua thêm thì còn khổ nữa, tập trung lo cho vợ con đi, chúc bạn và gia đình luôn mạnh khoẻ

T nghĩ bạn nên tập trung làm ăn đi, chứ chơi tầm này ngập thua thêm thì còn khổ nữa, tập trung lo cho vợ con đi, chúc bạn và gia đình luôn mạnh khoẻ
Nghiện rồi gỡ thôi 2/9 cả lô đề 202,3d102,4d,5102

Bác đánh thế này thì gửi tiền cho đồng luôn chứ đánh chi cho mệt
Số quay có 27 con, bác đánh 17 còn thì gần như là chết 90% rồi, 10% còn lại thở oxy.
Đánh 3 con thôi, về 1 nháy có lãi nhẹ, thua thì cũng mất ít vốn.
Xem bảng phong độ cao thủ nào đang đỏ thì theo bác ơi
Có tiền mà k có phương pháp chơi thì tiền núi cũng hết
Mình thấy NhatMinh98 góp ý cũng không hoàn toàn là đúng. Chơi lô thì con nào cũng có tỷ lệ ăn như nhau ( không quá 27 lô). Người ta chơi 17 lô thì cơ hội là của 17 con, chơi 3 lô thì cơ hội ăn là 3 con. Tùy vốn của ng chơi

Vâng bác giờ thôi sợ rồi

Nay e đánh 17 con x20đ đc 3 con .nay theo lại cả cặp 343 .nay e đánh 171.343.393.474.363.36.24.282.79.44.94.mỗi cao thủ tham khảo 1 2 con và cũng tess các cầu đã chạy cuối cùng oẳng hết càng thua càng muốn gỡ cuối cùng toang bác à
Lô khung của chủ tịch phong vân hay thế kia mà bác tự chơi ko có phương pháp như này thì ko có cửa hoà. Nghiên cứu lại đi

Giờ nợ 29t rồi mà chưa biết xoay sở kiểu gì đây.vợ thì mới đẻ song 2 mẹ con thì bị dính covit.con cái ko đc hộp sữa mà giờ bung bét .đúng là cờ bạc là bác thằng bần
Bỏ đi mà làm người

Nay e đánh 17 con x20đ đc 3 con .nay theo lại cả cặp 343 .nay e đánh 171.343.393.474.363.36.24.282.79.44.94.mỗi cao thủ tham khảo 1 2 con và cũng tess các cầu đã chạy cuối cùng oẳng hết càng thua càng muốn gỡ cuối cùng toang bác à
Đánh lô mà chơi nhiều số thua là phải.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.