Cầu MB - cầu loại tổng | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB cầu loại tổng

Anh em ở trong diễn đàn ai còn cao kiến loại được 2 tổng mà một tháng trượt 2-3 tay thì anh em chia sẻ.đặc biệt tháng nào cũng phải đều như thế để mọi người cho ra một dàn đề như ý theo ngày

Hình k tải dc vd luôn
Gdb ngày chủ nhật dạng (cn)1234(5)=56780123
(T2)235(7)8=78902345
(T3)65(4)76=45679012
(T4)7(8)255=89013456
(T5)(5)6789=01235678
(T6)7(6)897=67891234
Cứ theo như hình vẽ
bạn cho mình hỏi cầu loại 2 tổng này mỗi tháng mất mấy tay. mình cảm ơn bạn đã chia sẻ

bạn loại được 2 tổng hết ý quá đúng là thiên hạ tài. đây là minh chứng bạn bỏ bao công
quá tuyệt vời bạn ạ đây là minh trứng bạn đã bỏ nhiều công sức ra nghiên cứu mới có được phương pháp tuyệt như của bạn.. anh em diễn đàn cảm ơn bạn rất nhiều

6càng bắt bừa e có bao giờ soi cầu. Đã chơi dàn cố định e có soi cầu đâu mà: một là ghép 6 càng ăn thay lô k3n. Coi như khung 3 ngày. Nó ăn hơn lô. Hoặc ghép 7 càng hoặc 8 càng ăn cao hơn gẫy trão.
6càng vd 234678 hoặc 345678 hoặ 8 càng 23456789 tùy duyên ạ . còn miền nam 6 càng có thể là 024568 hoặc 23456789 vv
Soi càng nó gẫy cũng hòa bằng nhau cả hơn đc giàn càng đâu soi cũng tạch cũng gẫy dàn càng cũng thế khác nhau đâu. E thì ko soi bắt bừa 8 càng đánh hết tháng kẹ muốn chúng thì chúng truọt thì truọt . còn muốn ko soi lô thì ghép 6 càng coi như đánh lô. Khỏi soi lô
Mình thì bắt 8 càng thì ít khi xịt lắm chỉ là dàn đề có ăn đều hay không thôi

bạn có phương pháp bắt được 8 càng giờ nếu mỗi ngày bỏ được 4 tổng là bạn có được một dàn 3cang=480so đấy. bạn chia sẻ phương pháp bắt 8 càng được không để anh em được mở rộng tầm nhìn

bạn có phương pháp bắt được 8 càng giờ nếu mỗi ngày bỏ được 4 tổng là bạn có được một dàn 3cang=480so đấy. bạn chia sẻ phương pháp bắt 8 càng được không để anh em được mở rộng tầm nhìn
Đầu đặc biệt là con gì loại nó và chính bóng nó nhé khỏi bàn

? bác cho về định dạng
AAAAA THỨ2
AAAAA THỨ 3
AAAAA THỨ 4
AAAAA THỨ 5
AAAAA THỨ 6
AAAAA THỨ7
AAAAA CHỦ NHẬT

AAAAA thứ 2 tuần sau lại về vị trí xuất phát
AAAAA THỨ 3
AAAAA THƯ 4
AAAAA THỨ 5
AAAAA THỨ 6
AAAAA THỨ 7
AAAAA CHỦ NHẬT

E đưa về định dạng này dễ test dễ sử lý dễ bắt cầu , theo dõi ăn đc
E test như này cho nhàn vẫn ăn tuần 6,7 phát
Bác có pp càng đưa lên cùng ae tham khảo ạ??

? bác cho về định dạng
AAAAA THỨ2
AAAAA THỨ 3
AAAAA THỨ 4
AAAAA THỨ 5
AAAAA THỨ 6
AAAAA THỨ7
AAAAA CHỦ NHẬT

AAAAA THỨ 3
AAAAA THƯ 4
AAAAA THỨ 5
AAAAA THỨ 6
AAAAA THỨ 7
AAAAA CHỦ NHẬT

Cầu 8 càng anh em lấy con đầu tiên đặc biệt loại thẳng nó và bóng nó rồi ghép vào dàn đề thông mà chén nhé

? bác cho về định dạng
AAAAA THỨ2
AAAAA THỨ 3
AAAAA THỨ 4
AAAAA THỨ 5
AAAAA THỨ 6
AAAAA THỨ7
AAAAA CHỦ NHẬT

AAAAA THỨ 3
AAAAA THƯ 4
AAAAA THỨ 5
AAAAA THỨ 6
AAAAA THỨ 7
AAAAA CHỦ NHẬT

E xin chỉnh lý chút thứ 2 bắt theo vị trí như thứ 3 ăn đều hơn theo pp trên. Rảnh mai e tet lại 360 ngày và 1 năm xem đc là triển ạ[/QUOTE]

thế
Đồng chí test xem ăn mỏi mồm luôn đấy
thế hết ý rồi bạn ạ. cảm ơn bạn nhiều nhé.. mình cũng chia sẻ với anh em phương pháp bỏ 1 đầu và 1 tổng để kết hợp với bạn đã chia sẻ bỏ 2 tổng kia nhé. thì sẽ tạo được một dàn 9 đầu bỏ 3 tổng =63con..bỏ đầu lấy hàng đơn vị giải đặc biệt nùi 1..ví du đề về 24(4 nùi 1=3) bỏ đầu 3..bỏ tổng đề về 24(hiệu 2 số trừ cho nhau 2-4=2..bỏ tổng 2)..anh em thức đêm hôm vất vả cũng chỉ vì đam mê + thua tha lên mới khổ thế này. giờ anh em nhà mình kết hợp vào mong lấy lại những gì đã mất

thế

thế hết ý rồi bạn ạ. cảm ơn bạn nhiều nhé.. mình cũng chia sẻ với anh em phương pháp bỏ 1 đầu và 1 tổng để kết hợp với bạn đã chia sẻ bỏ 2 tổng kia nhé. thì sẽ tạo được một dàn 9 đầu bỏ 3 tổng =63con..bỏ đầu lấy hàng đơn vị giải đặc biệt nùi 1..ví du đề về 24(4 nùi 1=3) bỏ đầu 3..bỏ tổng đề về 24(hiệu 2 số trừ cho nhau 2-4=2..bỏ tổng 2)..anh em thức đêm hôm vất vả cũng chỉ vì đam mê + thua tha lên mới khổ thế này. giờ anh em nhà mình kết hợp vào mong lấy lại những gì đã mất
????

Có pp nào loại chạm ko vậy ae
Loại chạm tần suất hay gẫy nó cứ 2 ngày , 3 ngày , 5 ngày , 7 ngày gẫy ko có quy luật e bị mất mấy con bthủ đề loại chúng chạm đề ạ
Tất cả các pp rất khó loại chạm