Cầu MB - cầu loại tổng | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB cầu loại tổng

? bác cho về định dạng
AAAAA THỨ2
AAAAA THỨ 3
AAAAA THỨ 4
AAAAA THỨ 5
AAAAA THỨ 6
AAAAA THỨ7
AAAAA CHỦ NHẬT

AAAAA thứ 2 tuần sau lại về vị trí xuất phát
AAAAA THỨ 3
AAAAA THƯ 4
AAAAA THỨ 5
AAAAA THỨ 6
AAAAA THỨ 7
AAAAA CHỦ NHẬT

E đưa về định dạng này dễ test dễ sử lý dễ bắt cầu , theo dõi ăn đc
E test như này cho nhàn vẫn ăn tuần 6,7 phát
Bác có pp càng đưa lên cùng ae tham khảo ạ??

E xin chỉnh lý chút thứ 2 bắt theo vị trí như thứ 3 ăn đều hơn theo pp trên. Rảnh mai e tet lại 360 ngày và 1 năm xem đc là triển ạ
[/QUOTE]
Bạn có thể tk thêm G6;3 cộng hai con đầu loại tổng pp ăn cũng đều gãy lại ăn

mình cảm ơn bạn.. tuần trước mình chia sẻ cầu bạch thủ đề để đánh cho ngày thứ 7 mà ko về nhưng chạm của nó vẫn chạy.. anh em tham khảo nhé vị trí ở giải 3.4(hàng chục là số 5)+giải 7.1(hàng chục là số 9).của ngày thứ 3 đánh ngày thứ 7..cầu chạy chạm và ra mấy tay bạch thủ đấy mai là 0,5,9,4..nót 595 bạn nhé tuần trước của nó là 616..về 68 mới đau đấy bạn
Mình cũng cs để bạn ghép bt nhé.hn loại tổng 0,9 và đầu 5.

? bác cho về định dạng
AAAAA THỨ2
AAAAA THỨ 3
AAAAA THỨ 4
AAAAA THỨ 5
AAAAA THỨ 6
AAAAA THỨ7
AAAAA CHỦ NHẬT

AAAAA thứ 2 tuần sau lại về vị trí xuất phát
AAAAA THỨ 3
AAAAA THƯ 4
AAAAA THỨ 5
AAAAA THỨ 6
AAAAA THỨ 7
AAAAA CHỦ NHẬT

E đưa về định dạng này dễ test dễ sử lý dễ bắt cầu , theo dõi ăn đc
E test như này cho nhàn vẫn ăn tuần 6,7 phát
Bác có pp càng đưa lên cùng ae tham khảo ạ??

E xin chỉnh lý chút thứ 2 bắt theo vị trí như thứ 3 ăn đều hơn theo pp trên. Rảnh mai e tet lại 360 ngày và 1 năm xem đc là triển ạ
[/QUOTE]
Bác nói rõ hơn dc k.

Bác nói rõ hơn dc k.
[/QUOTE]
Hnay loại 2 tổng theo ngày t6 là 73118>7890 ta có tổng 05273849 đúng ko bạn?

hết ý đấy bạn không gì bằng sự kết hợp với nhau đều được qua kiểm trứng cũng tương đối để cho ra một dàn đề đánh hàng ngày để anh em lấy lại những gì đã mất
Cảm ơn các bác rất nhiều

minh cung co hai tong do la g3.4 con giua chu 1 vd g3.4 co dang 24678 ta lay 6chu mot = 5 bo tong 5,0 ae tel thu 30 ngay gay 2 ,3 lan
Bắt càng như nào được 6 thế bạn
cach cac ban bat cang nhe g3,1 cua ngay thu tu hang tuan lay 5so day lam cham co doi thi cong them 1sao cho du 5 so cang vd g3.1 ,35524 doi 5 lay 5+1 =6 vay la ta co cang 23456 danh den thu tu tuan sau gep voi dan de hang ngay la ok vay la ta co 5 cang danh tuan no 4,5 lan day cac ban tel thu roi vao tien chuc ae co duyen may man rr

minh cung co hai tong do la g3.4 con giua chu 1 vd g3.4 co dang 24678 ta lay 6chu mot = 5 bo tong 5,0 ae tel thu 30 ngay gay 2 ,3 lan
một phương pháp loại được 2 tổng mà bạn chia sẻ thế cũng tốt quá rồi 1 tháng mất 2-3 tay là đạt. anh em cứ thử nghĩ nhanh mà xem chỉ cần 2-3 người mỗi người chỉ cần loại 2 tổng trong một ngày là anh em có được một dàn 60.thậm chí 40so chơi hàng ngày. cảm ơn bạn đã góp gạo thổi cơm chung

thế

thế hết ý rồi bạn ạ. cảm ơn bạn nhiều nhé.. mình cũng chia sẻ với anh em phương pháp bỏ 1 đầu và 1 tổng để kết hợp với bạn đã chia sẻ bỏ 2 tổng kia nhé. thì sẽ tạo được một dàn 9 đầu bỏ 3 tổng =63con..bỏ đầu lấy hàng đơn vị giải đặc biệt nùi 1..ví du đề về 24(4 nùi 1=3) bỏ đầu 3..bỏ tổng đề về 24(hiệu 2 số trừ cho nhau 2-4=2..bỏ tổng 2)..anh em thức đêm hôm vất vả cũng chỉ vì đam mê + thua tha lên mới khổ thế này. giờ anh em nhà mình kết hợp vào mong lấy lại những gì đã mất
" Mình xin góp ý loại dc dàn vậy rồi ACE tham khảo dàn 3D các bạn lấy 4 số trong giải 5.1 làm càng 3D" ACE có thể test thử chúc tất cả AE về bờ an toàn

Vâng vậy loại 1 đầu 1 tổng mà còn 65 số đánh trên ku đc là ok . loại nhiêu nguy hiểm lắm hay tạch.
Vâng vậy thống nhất pp loại 1 đầu , 1 tổng
Ạ ??
Vậy chúng ta chiển ???????
Còn pp loại đít , tổng của e nó chạy lúc nào hay lúc đấy cũng đc thời gian nó gẫy bất ngờ .
Giờ theo pp các bác đã có kinh nghiệm lâu là an toàn nhất pp chung loại 1 đầu + 1 tổng ??????
Bác cho em hỏi thêm, loại 1 tổng và 1 đầu mới dc 19 số. Bác loại gì nữa để về 65 số ak

Nếu nay mà chạm 2,7 mà không về thì mình chia sẻ phương pháp loại 2 chạm đang ăn thông nhé