Cầu MB - CẦU LOG BIÊN HUYỀN THOẠI@MANHDUC09 | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cờ bạc quay sợ thật 3 hôm liền ra sát kép . Vậy là ai tk của mình thì đã nổ dàn huyền thoại hết rồi . Giờ đến cuối tuần săn 20s kép bằng kép lệch nữa thôi huhu
còn cặp 494,44,99 và dàn 18 số cầu ghép gđb thứ 7 với giait 6.2.3 mà bạn mới cs đánh đến chủ nhâth này nữa phải k bạn .

còn cặp 494,44,99 và dàn 18 số cầu ghép gđb thứ 7 với giait 6.2.3 mà bạn mới cs đánh đến chủ nhâth này nữa phải k bạn .
Cầu 18s là mình cs trước tại nó ra 89 rồi lên thôi . Cs trc không đến khi cs mn lại nghĩ ra rồi mới cs . Kaka

Tuần này em nuôi tổng 8 mà chưa biết ghép với chạm gì cho đẹp , các bác có bộ nào đẹp nuôi liên quan đến tổng 8 không , cho em xin
BT 80 bạn ơi. b lấy con đề ngày 15 hàng tháng. Nó là con 30. Lấy 3 bóng 8 ( con 0 giữ nguyên ) chơi Bt con 80

E mới vào dk ít ngày .mong các bác cs cho e theo với ạ trân thành cảm ơn các bác nhiều
Thì bạn cứ tk của mọi người bạn hợp ai thì bạn theo người đó . Cờ bạc nó phải có duyên nữa bạn ơi . Chúc bạn luôn luôn rr mm và thành công nhé ng ae

Thì bạn cứ tk của mọi người bạn hợp ai thì bạn theo người đó . Cờ bạc nó phải có duyên nữa bạn ơi . Chúc bạn luôn luôn rr mm và thành công nhé ng ae
Cảm ơn bác ạ .e vẫn đang theo bác cầu long biên .và thanh trì đó ạ.và từ nay đến cuối tuần e theo bác kép .và mạnh bộ 44 .cảm ơn bác nhiều

BÁc mạnh đức nay bắt chạm gì đó @@. Nay có tổng 02316 đẹp. CHưa có chạm . Liệu chạm 1,6 dc k nhỉ.