Cầu MB - CẦU LỢI HẠI TIỀN VÀO TÚI ĐỀU ĐỀU | Page 8 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB CẦU LỢI HẠI TIỀN VÀO TÚI ĐỀU ĐỀU

Cảm ơn b nhe. Nhưng sao lại lấy 2+8+2+2? Nếu theo giải db hqua ngay16/7 là 28323 chứ?
Ông nghỉ đi chơi làm gì cho mất tiền? Giải đặc biệt về con gì con ko biết thì chơi cho mất tiền à.

sao các bác ko đọc kỹ cái cầu mình chia sẻ nhỉ mình đã khoanh vùng 2 con đầu với 2 con cuối con ở giữa không tính mà các bác không biết cộng à rõ khổ :))

STL NGÀY MAI: 14-41 K3N BẮT ĐẦU VÀO TIỀN NGÀY MAI CHÚC MỪNG ANH EM HÔM NAY ĂN NGÀY ĐẦU LUÔN NHÉ CẦU RẤT LỢI HẠI AE NÀO BỂ NỢ VÀO CHƠI MẠNH DẠN ĐÊ
Giống mình quá cảm ơn bạn mình có niềm tin hơn. Tuy đánh nhỏ nhưng vẫn là tiền. Cảm ơn bạn

Mình vào 191 gãy rồi cho mình hỏi nếu gãy khung thì ngày mấy ra bạn .trong quá khứ bạn thấy thế nào .cảm ơn nhiều người anh em
Mình nhìn cầu khác 191 đâu đã về. Nay và mai mà

sao các bác ko đọc kỹ cái cầu mình chia sẻ nhỉ mình đã khoanh vùng 2 con đầu với 2 con cuối con ở giữa không tính mà các bác không biết cộng à rõ khổ :))
Quá rõ ràng chẳng qua lười đoc và lười test
Muốn kiếm tiền mà lười thì kệ họ đi bạn

STL NGÀY MAI: 14-41 K3N BẮT ĐẦU VÀO TIỀN NGÀY MAI CHÚC MỪNG ANH EM HÔM NAY ĂN NGÀY ĐẦU LUÔN NHÉ CẦU RẤT LỢI HẠI AE NÀO BỂ NỢ VÀO CHƠI MẠNH DẠN ĐÊ
Bạn chỉ cầu được không. Nay ngày 18/3/2020 thì 141 lên tốp số người đánh bạn ơi

Bạn chỉ cầu được không. Nay ngày 18/3/2020 thì 141 lên tốp số người đánh bạn ơi
Các ông ra trang đầu topic nhé.Trang đầu chủ thớt họ đã giải thích rõ cách bắt rồi đấy.Vô topic đừng chỉ xem page cuối rồi vào hỏi