Cầu MB - CẦU LONG BIÊN HUYỀN THOẠI @MANHDUC09 | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Đệ có đó ko.. alo @MANHDUC09 hnay a nhọ quá.. cược 4 càng lô thấy báo nặng vốn lại nhụt trí.. thế là mất ăn 2 nháy... huuu tiếc quá...Đề hnay a chỉ chơi có mấy con nên cũng may mắn là toang nhẹ.. tiếc 7054 quá... huuu
@MANHDUC09 càu báo cham 0.5 chính thức gãy... nhung anh em néu nuoi 2 chạm thì cầu của.mìn cũng báo cham 0,5 khung 3 ngày nhé....1 năm.nay cung duy hl nhát 1 tuần lên khung thứ 8... con đâu đều chuần khung mà 4 ngày chua da rồi còn 3 ngày các bạn nhé... đuơcj ăn thia chiu nhé... cầu của minh như thế rất ổn định nhung k biết gãy lúc nào... cau bác manh dúc ổn định nhu thế hn vẫn gãy len các can cân nhắc kỹ nhé ... voi mình thi vẫn choi thoi

Đệ có đó ko.. alo @MANHDUC09 hnay a nhọ quá.. cược 4 càng lô thấy báo nặng vốn lại nhụt trí.. thế là mất ăn 2 nháy... huuu tiếc quá...Đề hnay a chỉ chơi có mấy con nên cũng may mắn là toang nhẹ.. tiếc 7054 quá... huuu
a oi có cách nào lạp dan 80s theo tuần huặc ngày tỉ lệ an cao k bác chia xe e vói

Bỏ số đề đi bạn ơi,thôi bỏ số đề đi,luyến tiếc làm chi những con số huyền bí, ngày xưa bạn trong thật oai đâu có thua một ai mà giờ đây bạn như thế này sao?
Nói cái gì cũng phải suy nghĩ kỹ rồi hãng nói nhé! Bạn đang quá đáng rồi đấy. Nếu ko chơi thì đừng ngáng bạc như vậy và cũng đừng ở trong diễn đàn này làm cái gì. Cao thủ top kia còn lúc đen lúc đỏ đều là con người cả mà ko biết suy nghĩ

Tại do bạn đọc không rõ không hiểu nên căng thẳng thôi chứ ngta viết lời bài hát đó dân chơi đọc phát biết liền sẽ không giận mà còn vui quên đi sự căng thẳng tốt thôi,ae mình nói với nhau đó giờ hiểu, bạn không thích mời bạn ghé chỗ khác chơi nhé!
Sao bạn ko để nguyên bài đó mà phải xóa đi. Người ae ạ mình để ý bạn nhiều lần rồi. Ok ko chấp lời với bạn. Nhưng hãy nhớ đùa gì thì đùa nó có thích hợp ko nhé

@MANHDUC09 càu báo cham 0.5 chính thức gãy... nhung anh em néu nuoi 2 chạm thì cầu của.mìn cũng báo cham 0,5 khung 3 ngày nhé....1 năm.nay cung duy hl nhát 1 tuần lên khung thứ 8... con đâu đều chuần khung mà 4 ngày chua da rồi còn 3 ngày các bạn nhé... đuơcj ăn thia chiu nhé... cầu của minh như thế rất ổn định nhung k biết gãy lúc nào... cau bác manh dúc ổn định nhu thế hn vẫn gãy len các can cân nhắc kỹ nhé ... voi mình thi vẫn choi thoi
Được ăn thua thì chịu bạn à , mn đã chia sẻ cho thì mình chơi phải cân bằng thôi bạn ak , cám ơn bạn nhiều nhé , vì mình vẫn kết chạm 0-5

Anh mạnh đuc oi tuần nay co nuoi cai đường cầu lấy tất cả giải 7 của thứ 7 gêp vòng với nhau nửa k anh e đang chờ y kien của anh de mai em vao tien mong anh trả lời để có thêm sức 3 ak e cam on anh

Tuần này có chạm 5 nhé chắc chắn nhưng e k biết là hôm nào đầu hay đít chỉ biết tuần này có 5