Lotto Bet - CẦU LOTO BET : ĐÁNH HẬU NHỊ TIỀN NHỊ CHÉN MỎI MỒM | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet CẦU LOTO BET : ĐÁNH HẬU NHỊ TIỀN NHỊ CHÉN MỎI MỒM

Có phải chậm thật và bóng của con hàng vạn k vậy mình bắt đàn 64 của ct toàn toang thôi ad chi giáo cách bắt và cách vào tiền với ạ trân trong!
VÍ dụ nha b : như kỳ 7022 kết quả ra '28594' m lấy con số 2 chục ngàn + 1 là 3 bắt chạm 38 đánh cho 2 đầu tiền nhị và hậu nhị

Vậy cũng đc ăn 1 ván 2 cửa bù được 2 ván trượt 2 cửa vậy tỷ lệ cũng đc
Chơi 36s 2 đầu hay mà chỉ cần bắt đc cầu thì ok lun.
Cầu của bác thớt chắc chắn t sẽ để ý thấy thông nhảy vào kiếm bữa sáng vs cf đc r

Mình chưa hiểu vì thấy đàn CT PB lên mình cũng vào nhưng toang bị ao thôi
Dàn phan bảo thuận tay livi bet. Bên libet nó ăn na ná sx mb. E chưa kiểm tra . kiểm tra lên đc dàn chỉnh lý ý mà

Thấy đàn củ Ct PB lên có lúc ăn mấy tay liên tục nhưng gãy 2 tay lại ao
Vd:64×10 =640 ăn +330k
2tay ăn =660:
1 tay ao còn +20k
1 tay ao là âm
Muốn hỏi ad cách chơi và cách vào tiền ạ

À 36×2= 72s. Ăn 1 cửa vẫn đc 63k âm 10k . ăn 2 cửa bỏ vốn 72 thu 180-72= 80k bù đc 1 ván trượt và 1 ván 2 ván ăn 1 cửa
18889

đây như đơn này m đánh 36s 2 chạm , ăn 1 đầu gẫy 1 đầu vẫn lời ( 1tr250) . M vẫn thích chơi 2 dầu hơn :D

Chơi 36s 2 đầu hay mà chỉ cần bắt đc cầu thì ok lun.
Cầu của bác thớt chắc chắn t sẽ để ý thấy thông nhảy vào kiếm bữa sáng vs cf đc r
E test khoảng 100kỳ thấy ăn cũng ác lắm ăn 1 cửa , 2 cửa đều phết. Có gẫy nhưng tầm 3kỳ.
Cả cầu hàng trăm+ 1 cũng dc dc

Tính kinh tế mà ăn 2 cửa đỡ đc 2 kỳ trượt cả 2 cửa là đánh đc . tỷ lệ trão 1:3:8 là nét nhỉ?
Hiếm có cầu ăn gần như dàn nhièu số .
Giống cầu bác trunghà đầu đuôi giải đặc biệt 36s
cũng ăn như vậy

Thấy đàn củ Ct PB lên có lúc ăn mấy tay liên tục nhưng gãy 2 tay lại ao
Vd:64×10 =640 ăn +330k
2tay ăn =660:
1 tay ao còn +20k
1 tay ao là âm
Muốn hỏi ad cách chơi và cách vào tiền ạ
Thấy cầu của a Bảo mà k ổn b có thể nghỉ để xem cầu nó chạy

Có nhìu bắc đánh dần luôn mà đánh 2 đầu này mà 3 tay gẫy cả 2 đầu khó gỡ lắm