Cầu MB - CẦU MÀ RẤT NHIỀU AE YÊU THÍCH | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU MÀ RẤT NHIỀU AE YÊU THÍCH

vanmien345

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
376
Điểm
143
Xu
10,000Xu
Từ hôm nay đến cuối tuần ae có thể tập trung nuôi kép bằng được rồi. Mình thấy có thể ra nay hay mai thôi. Ae để ý câù đề về càng 0 ae có thể vào nuôi kép bằng max khung 13N. Đề 2 tổng bằng nhau liên tiếp hai ngày ae vào nuôi kép bằng, đề về hai tổng hơn kém nhau 1 đơn vị và nằm liền kề nhau ae vào nuôi kép bằng được. Kinh thấy đã hội tụ đủ 3 yếừ tố trên nên mình chia sẻ để ae tham khảo. Trùng máu thì chơi còn không thì tham khảo nhé ae. Chúc ae vào bờ. Cá nhân kết kép chẵn. Ae thấy hay trùng máu thì xin like lấy động lực để chia sẻ cho ae cầu kèo hay.

Quan trọng bác ấy chia sẻ cho ae nào chưa biết hj ko lên nói lời khó nghe
Bạn à đây không phải là lấy trộm bạn nhé. Cầu đề thì nhiều người biết. Quan trọng các bạn có chia sẻ cho ae không. Mình tham khảo rất nhiều và từ kinh nghiệm bản thân chơi nữa. Bạn có thể tham khảo hoặc không bạn nhé

Lấy trộm trên video của tập đoàn thăng long số
Vậy bạn biết nhiều vậy sao im lặng không chia sẻ cho ae tham khảo. Vậy là bạn nhỏ mọn rồi đó. Ở đây toàn ae xa bờ đừng nên nói vậy bạn ạ. Bạn không học không tham khảo từ người khác thì từ kinh nghiệm chơi bạn nhé. Bạn không thích không xem cũng được. Còn bạn không nên nói như vậy. Mình thấy hay nên chia sẻ cho tất cả ae tham khảo. Mình không vì lợi ích cá nhân mà vì tất cả ae còn xa bờ ở đây. Bạn nên suy nghĩ khi phát ngôn nhé

Từ hôm nay đến cuối tuần ae có thể tập trung nuôi kép bằng được rồi. Mình thấy có thể ra nay hay mai thôi. Ae để ý câù đề về càng 0 ae có thể vào nuôi kép bằng max khung 13N. Đề 2 tổng bằng nhau liên tiếp hai ngày ae vào nuôi kép bằng, đề về hai tổng hơn kém nhau 1 đơn vị và nằm liền kề nhau ae vào nuôi kép bằng được. Kinh thấy đã hội tụ đủ 3 yếừ tố trên nên mình chia sẻ để ae tham khảo. Trùng máu thì chơi còn không thì tham khảo nhé ae. Chúc ae vào bờ. Cá nhân kết kép chẵn. Ae thấy hay trùng máu thì xin like lấy động lực để chia sẻ cho ae cầu kèo hay.
Mình cũng thấy nó báo kép bằng lâu lâu rồi, nên hôm nay mặc dù chơi dàn 64s k có kép mình vẫn phải lot thêm 10con kép bằng mỗi con 10k để đề phòng nó về. Mong là nó ra nhanh kép để mình yên tâm chơi dàn 65S cho nhanh về bờ.

Mình cũng thấy nó báo kép bằng lâu lâu rồi, nên hôm nay mặc dù chơi dàn 64s k có kép mình vẫn phải lot thêm 10con kép bằng mỗi con 10k để đề phòng nó về. Mong là nó ra nhanh kép để mình yên tâm chơi dàn 65S cho nhanh về bờ.
Mai minh chơi 11 66 161 33 383 chỉ có bao nhiêu ...hết..

Mai minh chơi 11 66 161 33 383 chỉ có bao nhiêu ...hết..
Mai theo bác phát. Vẫn đang chơi dàn 65s của bác IMG_20191128_214056.jpg

Vậy bạn biết nhiều vậy sao im lặng không chia sẻ cho ae tham khảo. Vậy là bạn nhỏ mọn rồi đó. Ở đây toàn ae xa bờ đừng nên nói vậy bạn ạ. Bạn không học không tham khảo từ người khác thì từ kinh nghiệm chơi bạn nhé. Bạn không thích không xem cũng được. Còn bạn không nên nói như vậy. Mình thấy hay nên chia sẻ cho tất cả ae tham khảo. Mình không vì lợi ích cá nhân mà vì tất cả ae còn xa bờ ở đây. Bạn nên suy nghĩ khi phát ngôn nhé
Chuan ko can chinh..!??? Ct nay rat co tam, song lam nguoi la phai nhu vay!???tich duc cho Con Chau sau nay. Tm mn Cam on nguoi a em rat nhieu... Chuc ct sk va gap moi dieu tot lanh....

Mik chỉ thích kép bằng. Nay thấy báo nhiều rồi mai thứ 6 bắt đầu nuôi

Đúng đấy bạn. Dù cầu ở đâu mà mình biết được hay là do mình nhìn ra được mà chia sẻ cho mọi người thì rất là cảm ơn. Bởi vì không phải ai cũng có thể biết tập đoàn nào đó hay kênh nào đó có chia sẻ. Còn những người ích kỷ đã biết hoặc đã được xem đâu đó mà không chia sẻ lại nói này, nọ thì không thèm chấp bạn à

Lấy trộm trên video của tập đoàn thăng long số
Quan trọng chia sẻ kinh nghiệm và thông tin để a e tham khảo , và cùng chung tay xây dựng diễn đàn , kéo anh em về bờ thôi , m cùng xây dựng giúp đỡ và thương lấy nhau b ạ