Cầu MB - Cầu này chạy rất đều nhé anh em . nếu hiểu thì nó chạm .4.4.6.8 anh em tự ghép nhé .ko thì vào xem lại trang xổ số xem lại nó chạy đều đầu năm tới gi | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu này chạy rất đều nhé anh em . nếu hiểu thì nó chạm .4.4.6.8 anh em tự ghép nhé .ko thì vào xem lại trang xổ số xem lại nó chạy đều đầu năm tới gi

Bạn ơi họ hiểu được tất cả thì đâu cần hóng cầu của người khác bạn ạ . Vào đây mới cũ đều có. Họ ko hiểu mới hỏi hiểu rồi thì họ đâu hỏi.
Mình có vẻ rõ và chỉ rõ ràng mà bạn

Các ô đừng chửi nhau nữa.trước tiên pải cảm ơn ng cs cầu đã.song mỗi ng phải tư duy đã .nhiều khi ng ta đưa số mà mình pải tự tìm cầu.nói chung chơi đừng thụ động quá.cứ chờ hoạch toẹt ra ko hay .
Ở đây nhìn vào là thấy chủ nhân cs .2 số ở trên và 2 số ở dưới đc 2 cặp stl. Và tổng 2 số trên và tổng 2 số dưới đc cặp nữa.có vây thôi .
Viêc của các ô là mở bảng kq ra test xem ăn có đều ko. Chúc may mắn.???

Các ô đừng chửi nhau nữa.trước tiên pải cảm ơn ng cs cầu đã.song mỗi ng phải tư duy đã .nhiều khi ng ta đưa số mà mình pải tự tìm cầu.nói chung chơi đừng thụ động quá.cứ chờ hoạch toẹt ra ko hay .
Ở đây nhìn vào là thấy chủ nhân cs .2 số ở trên và 2 số ở dưới đc 2 cặp stl. Và tổng 2 số trên và tổng 2 số dưới đc cặp nữa.có vây thôi .
Viêc của các ô là mở bảng kq ra test xem ăn có đều ko. Chúc may mắn.???
Chuẩn ôg ơi cứ thích ăn ko chịu làm .trong khi mình vừa đi làm vừa soi cầu ko kịp chỉ hết ba giờ sáng mở mắt ko ra đăng lên hy vọng anh em về bờ thui . còn cầu này bao chuẩn nhé ngủ

Ghép như vậy đánh bộ hay đánh tts nhỉ, liệu ăn thật hay ra bóng

Bạn ơi họ hiểu được tất cả thì đâu cần hóng cầu của người khác bạn ạ . Vào đây mới cũ đều có. Họ ko hiểu mới hỏi hiểu rồi thì họ đâu hỏi.
Nhưng hỏi khác chửi khác nhé bạn,

Thôi kệ ai hong hiểu thui chịu à tui đưa ra là tui muốn anh em tự suy luận tìm hiểu thêm và tự đưa ra kết quả cho mình à . cuộc sống là do bản thân mình quyết định à .ko nói nhau nha

Ngta cs cầu lên đây hình vẽ rõ ràng tui k sành lắm mà vẫn hiểu . Vậy nên bác nào k hiểu thì hỏi cho lịch sự chút chứ đừng nói khó nghe . Thanks bn đã cs cầu hay . Mong hnay rr.

À mà theo tui hiểu thì đây là cầu đề chứ k pải cầu lô đúng k bn?

Ngta cs cầu lên đây hình vẽ rõ ràng tui k sành lắm mà vẫn hiểu . Vậy nên bác nào k hiểu thì hỏi cho lịch sự chút chứ đừng nói khó nghe . Thanks bn đã cs cầu hay . Mong hnay rr.
Anh em rr mình cũng vui rồi