Cầu MB - Cầu ngày 26/12/2019 : BT đề 24, biết đâu lại ảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu ngày 26/12/2019 : BT đề 24, biết đâu lại ảo

khang017

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,838
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Vô tình e nhìn ra cái cầu ngày này! Chạy từ thứ 2 tuần trước , dàn 38s . Các bác nhìn tổng đề ngày hôm qua về bao nhiều thì ngày mai đánh lại tổng đó hoặc chạm chính và bóng dương của tổng đó nhé! Theo càu thì hôm nay chạm 4,9 tổng 9 ạ! Ai thích bt co nào thì gép vào thôi! Kb nó có vê nữa ko?

Đính kèm

Vô tình e nhìn ra cái cầu ngày này! Chạy từ thứ 2 tuần trước , dàn 38s . Các bác nhìn tổng đề ngày hôm qua về bao nhiều thì ngày mai đánh lại tổng đó hoặc chạm chính và bóng dương của tổng đó nhé! Theo càu thì hôm nay chạm 4,9 tổng 9 ạ! Ai thích bt co nào thì gép vào thôi! Kb nó có vê nữa ko?
Trùng hợp nữa là mọi người xem hình e vẽ đó nhé! Lấy số đầu tiên thứ 2 tuần trước làm đầu đánh thứ 3., thứ 3 đánh thứ 4, thứ 4 đánh cho thứ 5–>> nay là đầu 2. Đít thì lấy số đầu tiên cộng số thứ 2 + số cuối GĐB về tổng bn thì lấy đít tổng đó làm đít đánh hôm nay, càu chạy ngày thứ 3. BT 24 . Ai thích thì đánh vui con 24 lót 29 củng dc mng à!

Đính kèm

Trùng hợp nữa là mọi người xem hình e vẽ đó nhé! Lấy số đầu tiên thứ 2 tuần trước làm đầu đánh thứ 3., thứ 3 đánh thứ 4, thứ 4 đánh cho thứ 5–>> nay là đầu 2. Đít thì lấy số đầu tiên cộng số thứ 2 + số cuối GĐB về tổng bn thì lấy đít tổng đó làm đít đánh hôm nay, càu chạy ngày thứ 3. BT 24 . Ai thích thì đánh vui con 24 lót 29 củng dc mng à!
Đuoi ghep the nao minh ko hieu ban vi du xem công nhu the nao

Đuoi ghep the nao minh ko hieu ban vi du xem công nhu the nao
Giải đặc biệt hàng trên cùng mình vẽ đó bạn, màu xanh đó, số thứ nhất + số thứ 2 + số cuối cùng được bnhieu lấy số đuoi nha b

Cầu này hay mờ.chạm tổng 4/9 nay cực đẹp.Đang kết btđ 45

Cầu này hay mờ.chạm tổng 4/9 nay cực đẹp.Đang kết btđ 45
soi vô tình mà vẫn trúng các bác à, chỗ em có ng nhảy càu biển số 910 mag chỉ đanh đề kb mà chơi lô