Cầu MB - Cầu nuôi k3n rất ổn | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu nuôi k3n rất ổn

Nếu như cầu này thì khung tuần này đánh 595 hn nổ r đó

Tỷ lệ vào tiền cho 3 khung là như thế nào ct

Nối tiếp lần này, mình chia sẻ cầu LÔ nuôi 3 ngày vẫn rất hiệu quả qua năm tháng
Ta sẽ lấy kết quả giải đặc biệt của thứ 7 chủ nhật
T7:
18915
CN: 1
8901
ta ghép được 15 51 nuôi trong 3 ngày tới. Tỷ lệ nổ khá cao,
Cầu này ít khi trượt 2 lần liên tiếp trong nhiều năm. ACE kiểm tra ưng thì vào
P/s: tiện đây cầu dàn đề chơi ngày và dàn chơi nuôi em chia sẻ vẫn ăn rất đều đó các bác
Như cầu này bạn chia sẻ. Ngày thứ 4 này là ngày 3 vậy ta có cặp 474 rồi. Cả nhà chiến thôi. Hai ngày vừa rồi ko phải đánh nó không về. Thì chiến đỡ mất tiền đầu tư nhiều

Cầu này có phải lấy con đơn vị ngày thứ7 gép với con đơn vị ngày chủ nhật chơi khung 3 ngày à.ct.

Nối tiếp lần này, mình chia sẻ cầu LÔ nuôi 3 ngày vẫn rất hiệu quả qua năm tháng
T7:
18915
8901
P/s: tiện đây cầu dàn đề chơi ngày và dàn chơi nuôi em chia sẻ vẫn ăn rất đều đó các bác
15 51 là lô hay đề vây ban oi ?

Cầu này có phải lấy con đơn vị ngày thứ7 gép với con đơn vị ngày chủ nhật chơi khung 3 ngày à.ct.
Sai rồi. Lấy đơn vị ngày chủ Nhật
Kết hợp con hàng vạn ( con đầu) ngày thứ 7 ta có song thủ lô k3 n

Như cầu này bạn chia sẻ. Ngày thứ 4 này là ngày 3 vậy ta có cặp 474 rồi. Cả nhà chiến thôi. Hai ngày vừa rồi ko phải đánh nó không về. Thì chiến đỡ mất tiền đầu tư nhiều
bạn ko để ý rồi thứ 7 đb đít 5+đầu đb CN là số 9 nó ra cặp song thủ lô 595 hôm qua rồi đấy. anh em phải đọc kĩ vào ko phí công người chia sẻ cầu

Qua nổ r có nuôi tiếp k hay bỏ đợi tuần sau nhỉ

Cầu ổn tét trc lúc nghỉ covid thấy chạy ổn mà

Chắc đợi tuần sau mới có thể chơi tiếp

Có mà b sai.nỏi như bạn cầu ct ce là con 11 à?.hoặc con đơn vi t7 gép con h v ngày cn.thì mới ra con 151 đó.

Sai rồi. Lấy đơn vị ngày chủ Nhật
Kết hợp con hàng vạn ( con đầu) ngày thứ 7 ta có song thủ lô k3 n
Các bạn nhìn sao hok biết, rõ ràng là con đơn vị của ngày thứ 7, với con hàng vạn ngày chủ nhật,

T7:
18915
8901
Sau 3 ngày nổ 151 rồi thì ngày tiếp theo ta bắt như thế nào để đi tiếp hết tuần

Tuần này hình như cũng nuôi lô 151 từ t2 đến t4 phải k chủ thớt , k biết cầu này còn chạy k nhỉ