Cầu MB - Cầu nuôi trong tuần gần như bất bại | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu nuôi trong tuần gần như bất bại

Đang bệt chạm 2 7 k biết mai nó có nổ 3 8 k đây

View attachment 33246View attachment 33246 Đây là cầu nuôi hai chạm tuần này cho các bác thíc chăn nuôi. Mình nuôi từ năm 2019 đến nay chưa trượt tuần nào. Khi kết quả xsmb ngày t7 ra thì các bác lấy hai chạm ở vị trí mà e khoanh tròn đó đánh tuần tới. Tuần này là chạm 3,8. Các bác test rồi vào tiền nhé. Hai hôm ko ra rồi nên từ mai đặt k3n thì ăn rất rất cao luôn. Goodluck
Gẫy khung 3 ngày r tỷ lệ vào tiền như thế nào vậy b ơi

Gẫy khung 3 ngày r tỷ lệ vào tiền như thế nào vậy b ơi
Các bác tự đặt cho mình cách vào tiền tuỳ vốn của mình đi. Miễn sao khi ra mà có lãi. E tính chơi đủ đến t7. E chia sẻ cầu thôi chứ e biết bảo các bác vào tiền kiểu gì đây. Cứ kiên trì sẽ có thành quả thôi. Mình khuyên các ae nếu ai đưa cầu kèo lên thì các ae lên test. Nếu ok thì các bác tự tin mà vào tiền.

Bác nhớ là e chia sẻ cầu nuôi tuần chứ ko phải cầu k3n nhé. Quá nhiều đường báo chạm 38 cho hai ngày nữa. E mong là nó ko gãy cầu vì e cũng đang nuôi mà. Cố lên

Tại sao mà mình lại thíc con 32 là vì mình có cầu chạy thẳng đít2 luôn. Mai là đít4 nhé bác. Nếu cầu còn chạy thì mai là đít4 và TTD là 04,54,34,84 thế là đủ rồi bác. Cố lên
Chúc bác rr nhé em theo tý cho có lộc ttd

View attachment 33246View attachment 33246 Đây là cầu nuôi hai chạm tuần này cho các bác thíc chăn nuôi. Mình nuôi từ năm 2019 đến nay chưa trượt tuần nào. Khi kết quả xsmb ngày t7 ra thì các bác lấy hai chạm ở vị trí mà e khoanh tròn đó đánh tuần tới. Tuần này là chạm 3,8. Các bác test rồi vào tiền nhé. Hai hôm ko ra rồi nên từ mai đặt k3n thì ăn rất rất cao luôn. Goodluck
T7 ngày 28.12.2019 tuần đấy gãy

Cham 38 theo cầu long biên huyền thoại của cao thủ manhduc09 từ năm 2018 đến nay trừ tuan khong wuay đủ như nghỉ tết

Thua bet quá chán ko vào xem cầu miền bắc. Giờ mới xem, thấy tiếc chạm 3 8 quá !

Thua gì mà thua . 1cầu nuôi 7ngày một cầu 3ngày hic lại ko ngó ơ ơ

Ngày t4 mới húp
Ngày nào húp mà chẳng vui ah bác. E chia sẻ rồi mà. Nuôi tuần chứ ko phải nuôi k3n bác ơi. E tính vốn đến thứ7 cơ. Hôm nay húp là vui rồi bác. Đc chơi lại còn có thu hoạch

Lấy giải 5.6 cộng lại lấy chạm 0 và bóng 5 cùng với tổng của ngày t2 khung 3 ngày bạn cứ ktra cả năm 2019 nưa